Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 29 of 29

Thread: buồn ơi khi nao nguôi !!!

I nớp u, anh admin đẹp chai hehehe

Quote Originally Posted by cucda010 View Post
    I nớp u, anh admin đẹp chai hehehe
    Vậy bạn nghĩ sao nếu tụi mình lập Fan Club cho anh Admin nhỉ?
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Quote Originally Posted by Maili View Post
    Vậy bạn nghĩ sao nếu tụi mình lập Fan Club cho anh Admin nhỉ?
    này ý tường này thật hay đùa đấy hả Maili ? heheh bạn hâm vừa thôi cho người khác còn hâm với chứ !

ko đùa đâu, nghe nói ngày xưa mấy chị cũng đã lập Fan Club cho anh Admin rồi, nhưng anh Admin lại bỏ ra ko biết bao nhiêu công sức chỉ để...dẹp nó, thử hỏi làm sao mà Maili dám thử.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

ko đùa đâu, nghe nói ngày xưa mấy chị cũng đã lập Fan Club cho anh Admin rồi, nhưng anh Admin lại bỏ ra ko biết bao nhiêu công sức chỉ để...dẹp nó
    sao biết quá khứ 1 thời oanh tạc, ah kô 1 thời oanh liệt cua anh admin đẹp chai của mình nhỉ!?? bạn Maili giỏi wa' sa' :ngacnhien::rolleyes:
    Đời như gió và tình như lá ... Người như bóng và lòng như sóng:p

Hic, hic, chủ đề thì ghi là "Buồn ơi khi nào nguôi" mà phần chia sẻ thì... spam không à!!!! Nghỉ tay được rồi đó các bồ tèo!
    Kể ngàn năm cơn khát cao nguyên.......

Quote Originally Posted by caihoaichoilailaicaihoai View Post
    Maili, TT thn mến .!..mình cảm ơn 2 bạn đã quan tâm đến mình, nói thật, có lẽ đến giờ phút này, ngoài Ba Mẹ, 2 bạn là người còn nghỉ đến mình, phần còn lại của hơn 80 triệu người dân VN nói riêng và phần còn lại của cả địa cầu nói chung. chắc chắn đã bỏ rơi mình thật rồi.
    Chíng đấu và vượt qua số phận, mình cũng muốn lắm, mình rất muốn nửa là đằng khác, nhưng được chăng khi giữa lời nói và làm là cả một khoảng cách xa vời vợi..... mình biết 2 bạn sẽ nói và khuyên mình bằng mọi giá phải cố gắng và chắc chắn sẽ chiến thắng..... nhưng bản thân mình tự biết mình sẽ khó lòng qua được....Mình hèn quá phải không 2 bạn ? Mình cũng tên Khoa, sao mình không có được một chút gì giống anh Song Khoa hết vậy???? mình đã từng nghỉ như vậy đó nực cười quá phải không 2 bạn
    nhưng dù thế nào đi nửa, dù mình chiến thắng, hay mình thất bại, thì mình củng rất vui vì từ đây mình biết được rằng, ơ nơi xa xôi nào đó, Khoa vẫn còn có tới 2 người bạn vẫn còn quan tâm và nghỉ đến mình !!!
    Mình rất vui 2 bạn ạ !!!!
    caihoaichoilailaicaihoai ơi , dạo này bạn thế nào ? không nhận được tin tức gì của bạn ? bạn vẫn ổn chứ ? chúc mọi điều tốt lành luôn đến với bạn.Chúng tôi luôn đợi bạn !

Khong co viec gi kho...chi so long khong ben...dao nui va lap bien ..quyet chi ac lam nen...
    luon luon dung trong moi hoan canh
    Minh cung ten KHOA...hay lam ten chung ta dep them nhu y nghia cua no ban nhe!
    Thien Tam

Quote Originally Posted by ThienTam View Post
    Khong co viec gi kho...chi so long khong ben...dao nui va lap bien ..quyet chi ac lam nen...
    luon luon dung trong moi hoan canh
    Minh cung ten KHOA...hay lam ten chung ta dep them nhu y nghia cua no ban nhe!
    Thien Tam
    luon luon dung trong moi hoan canh. Mình không nghĩ vậy nhưng cũng sẽ tốt hơn là không làm gì :rolleyes:
    Tìm ẩn ...

Page 3 of 3 FirstFirst 123