Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: cũng thế thôi tinh iu và .....

hihi :angry:
    bây giời tôi lại khó sử nữa .......... giữa tinh iu va sự nghiệp bạn sẽ chọn gì ????????
    cả hai đúng ko........nhưng mà ko bao giời nhưng thế đâu bạn à
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Wink

trùi, tẹi seo ko thể trung hòa 2 cái vấn đề nèy dzậy?

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

nếu như trung hòa cả hai thì tốt hứ seo
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

hic, bởi vậy mới nói, sống trên đời nèy seo mè phức tẹp wé!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

CÓ GÌ MÀ PHẢI KHÓ XỬ HẢ TUI KO TIN?
    TY VÀ SỰ NGHIỆP LÀ HAI CÁI HOÀN TOÀN CÓ THỂ TRUNG HÒA DƯƠC MÀ.

thôi bạn ơi ko phai dễ.................ty.............biết làm gì bây giờ
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Nhưng phải có cách gì chứ ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

mà bâyy giờ tôi cũng ko có sự lựa chon nữa ...............buồn lắm bạn ah

cách gì đây khi mà một thằng đàn ông như tôi lại bất lực ..........tôi rất hèn nhát phải ko???????????

Wink

Bạn chỉ có thể chọn 1 trong 2 mà thôi
    Còn nếu tui mà trong trường hợp ấy thì tui sẽ chọn tình yêu chứ không cần đắn đo suy nghĩ gì nhiều .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 1 of 3 123 LastLast