Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Tình Anh..!

Wink

.......Với những kỉ niệm đẹp của tuổi thơ ấy,đã đưa tôi đến một ngày ,một tương lai mới .khi tia nắng đầu tiên của một ngày thẳng chiếu vào căn phòng đang dần sáng ,cũng là lúc một bi kịch đã xãy ra với tôi.Trong nhịp sống ồn ào ,đỗ xô vào công việc .Em! một cô gái chan chứa những tiềm ẩn,khát vọng được sống và được yêu.Một mối tình đầu ngay dại đã đến với em.Em đã yêu, trong tim em đã chứa một bóng hình nhưng trớ trêu chàng trai may mắn đó không phải là tôi. Bây giờ tim em đã khép lại ,em chán nản ,trầm uất khi mối tình đầu của em đến và đi một cách thầm lặng. Tôi đã tin và hi vọng,vào một ngày nào đó ,trái tim em sẽ lại chứa chan những khát vọng của tình yêu . Tôi đã đến bên em rồi đây, bức tường vô hình đang ngăn cách chúng ta chính là chiếc chìa khóa để anh có thể mở được cánh cửa của trái tim em đó ,hãy giành cho anh cơ hội này em nhé.........???????????
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

TÊN NGƯỜI DÓ Ở DÂU? DỌC MỎI MẮT MÀ CÓ THÂÝ DÂU?

Wink

híc, cẻm động wé, TKT ui, nếu bẹn í đọc được chắc cũng rung rinh cánh cửa cho TKT đạp đổ đặng đi dzô đấy!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Hic tình yêu như cơn gió , thoáng qua rùi lại bị vùi dập
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

five's Avatar

Wink

ui trời ! ty của ai mà mảnh liệt dzạy hả trời. còn cô ấy nữa sao cũng yêu mảnh liệt thế,mà....kô phải làTKT, buồn thật nhĩTKT
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

five's Avatar

Wink

SIZE=14]tên người ấy có khi nào là em kô hả conangngngao [/SIZE]
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Originally posted by five@Mar 16 2003, 05:22 AM
    SIZE=14]tên người ấy có khi nào là em kô hả conangngngao [/SIZE]
    Seo five biết dzậy, đừng có đoán mò nữa five àh, hic ko trúng là chít đấy
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

thì chắc là conangngongao đánh quả mù đó giả bộ hỏi tên để coi có phải là tên của mình ko đó mà.

ai cũng hiểu.. chỉ một người cố ý không hiểu.. nên có một người đứng mãi hóa thành tượng rồi..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

trui ui&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#3 3;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; là cô nàng ngổ ngáo này hả?&#33; hiciccc. cnnn chưa muốn yêu....

Page 1 of 2 12 LastLast