Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 37

Thread: CON TRAI LA GI?

CON TRAI LÀ GÌ HỞ ??????
    Con trai chẳng qua là những kẻ khoác lác, huênh hoang. bao giờ cũng dao to búa lớn ma chẳng làm nên một trò trống gì, chẳng có thằng nào dủ bản lĩnh vượt qua những cám dỗ tầm thường. Con trai luôn tự cho mình là chỗ dựa cho phái yếu, thế nhưng dã bao nhiêu thằng làm dươc diều dó?!Bọn con trai chỉ là những thằng "ăn ko dược dạp dổ", dã bao giờ hi sinh hành phúc của mịnh cho người mình yêu chưa??tui bảodảm trên thê gian này dốt duôc tìm cũng ko ra dâu quý vị à!!!!!!!
    Bởi dzây , tui ghét con trai, ghét dến tận xương tủy!!!!! tui mong mot ngày nào do trên trái dất này các Man chỉ còn là cái bóng.CHỈ LÀ CÁI BÓNG THÔI!!!

Wink

bốp, bốp, bốp
    hoan hô conangngongao!
    bốp bốp bốp

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

kedaochoi
    Guest

sao bạn thù ghét con trai như thế...................con trai đâu có tội gì đâu.................????????????
    nếu............. như không có con trai thì bạn sẽ như thế nào đây ........................đâu phải bạn sống độc thân hòa ???????????? :lol: :rolleyes:

Wink

sao kỉ dạo chơi noi đung đó ...................nếu ko có con trai thì sẽ ra sao???????????????cả một thế giơi đàn bà trong đó.........đưng nên quơ đũa cả nhắm vậy
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Originally posted by chiminhanh@Mar 14 2003, 04:16 PM
    bốp, bốp, bốp
    hoan hô conangngongao!
    bốp bốp bốp
    Đâu có gi đáng cười đâu ha chiminhanh, Cô nàng ngổ ngáo ==> thật là đúng với nick name của mình . Đâu phải tất cả con trai trên đời này đều như bạn nghĩ , bạn chưa gặp nhưngc trường hợp như vậy nên bạn bảo thủ như vậy , tui nói không sai chứ, bạn hãy nghĩ lại đi , đã bao chàng trai đã vì tình iu của mình mà hi sinh cả cuộ đời tươi đẹp, nhưng chàng trai khi phải tử vì căn bệnh hiểm nghèo nào đó cũng đã nguyện hiến dâng trai tim của mình để cứu lấy những nạn nhân đang thoi thóp. Như thế con trai mà chẳng là gì ah`.
    Trong gia đình người con trai bao giỡ cũng là trụ cột chứ không hề dựa vào phái yếu chút nào, bạn hãy nghĩ lại đi, tôi nghĩ chắc bạn đang phải hứng chịu hậu quả của những chàng trai không ra gì nên bạn mới trở nên như vây. Trong cuộc sống này còn có bao nhiêu điều bạn chưa khám phá được nên bạn đừng vội kết luận như vậy .
    Tất cả những chàng trai nao thục sự yêu bạn gai của mình thì đều có thể vượt qua những thủ thách đấy, bạn có tin không ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

trùi, những người con trai tuyệt vời như lời của TTN hình như tuyệt chủng ráo trọi rùi!

I believe what they do.

Trùi còn nhìu ấy chứ , chỉ riêng trong diễn đàn này là đếm hông hết gòi, chẳng hạn như TTN, HNKVMT, BT, QH, RO, CBTĐ,KST, hehhee
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

ko có đâu à nha, hỏi lại coi, họ đã làm cho ít nhức 1 trái tim tan tác dzì họ đấy!!!
    Đàn ông là thế, luôn luôn vô tình, vô tình và vô tình.....
    Thấy nhỏ Vi bạn của chiminhanh ko, bây giờ chỉ biết ôm hận, ai sẽ cứu nó đây, nếy nhứ 1 ngày nào đó, nó thật sự sụp đổ? Chiminhanh ngồi nhìn nó mà đau giùm cho thân phận người con gái ngày hum nay!

I believe what they do.

Originally posted by conangngongao@Mar 14 2003, 04:07 PM
    CON TRAI LÀ GÌ HỞ ??????
    Con trai chẳng qua là những kẻ khoác lác, huênh hoang. bao giờ cũng dao to búa lớn ma chẳng làm nên một trò trống gì, chẳng có thằng nào dủ bản lĩnh vượt qua những cám dỗ tầm thường. Con trai luôn tự cho mình là chỗ dựa cho phái yếu, thế nhưng dã bao nhiêu thằng làm dươc diều dó?!Bọn con trai chỉ là những thằng "ăn ko dược dạp dổ", dã bao giờ hi sinh hành phúc của mịnh cho người mình yêu chưa??tui bảodảm trên thê gian này dốt duôc tìm cũng ko ra dâu quý vị à!!!!!!!
    Bởi dzây , tui ghét con trai, ghét dến tận xương tủy!!!!! tui mong mot ngày nào do trên trái dất này các Man chỉ còn là cái bóng.CHỈ LÀ CÁI BÓNG THÔI!!!
    Đâu có cần đến vậy bạn, chỉ cần những người con trai xấu bị biến mất được rồi, còn con trai tốt ở lại để nối dòng, nối giống chứ!
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Wink

tiếc lè cuộc đời nèy muôn hình muôn vẻ qué, lèm seo theo ý bạn được, Ngân ui!

I believe what they do.

Page 1 of 4 123 ... LastLast