Results 1 to 4 of 4

Thread: oFfLiNe, OfFlInE, OFFLINE, offline đi!

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi

Talking oFfLiNe, OfFlInE, OFFLINE, offline đi!

(Ko biết post đâu nên post ở đây)
    Theo ý kiến cá nhân của mình thì ngay bây giờ diễn đàn yêu quí của chúng ta phải chăng cần một buổi offline để hâm nóng tình cảm của mọi thành viên. Bởi vì:
    1) Đã lâu rồi diễn đàn ko họp offline.
    2) Đây là thời điểm thích hợp, mọi người đều rảnh: nếu là người đi làm thì khỏi bàn, nếu là sinh viên và học sinh thì cũng sắp nghỉ hè (bây giờ bàn trước là vừa đủ).
    3) Chắc ai cũng tò mò được nhìn thấy mặt nhau.
    4) Ai cũng lớn rồi, có thể tự lo cho mình, chắc ko cần anh Admin quản lí đâu nhỉ.
    5) Và vô số lí do khác.................................
    Vậy tại sao chúng ta ko tự tổ chức offline nhỉ?
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

Trời ơi 10 người đọc rồi mà ko ai nói gì hết vậy. Cho dù nó có nhảm nhí hay cực kì hoang tưởng thì cũng phải nói cho người ta biết chứ. Làm ơn đừng có để mình tui solo, tui quê tội nghiệp tui.
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

:p .... ừmmmmm, cũng không nhảm lắm!!!! Mình nghĩ là bạn cứ ấn định kế hoạch đi, nhớ quan tâm đến ngày cuối tuần, buổi sáng (vì buổi tối thì nhiều anh chị còn bận gia đình, con cái, nhiều bạn còn bận học bài nữa .... (biết đâu!) ), địa điểm nên trong nội thành rồi cho phương án để mọi người lựa chọn. Ngày, giờ nào đông người ủng hộ nhất thì ok! Chắc chắn sẽ có nhiều thành viên ủng hộ bạn Vợ... mà! (Mình cũng ủng hộ, nhưng mình ở xa, không tham gia được.)
    Kể ngàn năm cơn khát cao nguyên.......

cảm ơn bạn, để mình lên kế hoạch