Results 1 to 2 of 2

Thread: mình có bị nhiễm H không?

lucky_108
    Guest

mình có bị nhiễm H không?

cách đây 2 tháng mình có QH với GMD nhưng đang QH thì bị rách BCS và mình đã đi xét nghiệm sau 2 tháng kể từ khi Qh với GMD kết quả là âm tính nhưng bây giờ mình cảm thấy mệt mỏi và bị mẩn đỏ ở người và đau các khớp xương nhất là đau ở sống lưng vậy có phải mình đã bị nhiễm rồi không? mình rất lo lắng mong các bạn cho câu trả lời. cám ơn các bạn!

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Theo mình nghĩ hai tháng là chưa chắc được điều gì, bạn nên kiểm tra lại lần nữa sau 3 tháng và 6 tháng (hoặc theo yêu cầu của bác sĩ). Nhưng những triệu chứng như vậy ko chứng minh được gì, có thể đó chỉ là do bạn quá lo lắng dẫn đến ảo giác rằng mình mắc bệnh (điều này rất nhiều người hay mắc phải, lo lắng thái quá). Hoặc có thể bạn bị một loại bệnh nào đó rất thông thường thôi. Nếu có điều kiện thì sau khi kiểm tra lại có thể đi khám tổng quát để an tâm mà ngủ yên hơn. Lạc quan lên bạn.
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.