Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: HOT ! HOT ! HOT !

Wink

BA KON cho RO xin lỗi nhá....dạo này RO bận wá nên không thường xuyên trực chiến trong diễn đàn được....RO xin hứa sẽ cố gắng hơn nữa...mong BA KON tha lỗi.

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Lightbulb

hèn chi lâu nay thấy ông bạn đi đâu mất tiêu ,tui tưởng...............

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by hnkvmt@Mar 16 2003, 02:07 PM
    okie ! Trong nội qui của diễn đàn đã qui định rõ như thế rùi mà :lol:
    Bi giờ đa số các bạn khi tham gia diễn đàn thường ít chú ý đến nội qui diễn đàn ,thế nên hnkvmt yêu câù admin hãy tạo một link dẫn trực tiếp đến nội qui của diễn đàn và đặt link đó ngay trên trang chính của diễn đàn để mọi người tiện theo dõi .
    Đúng ! HNKVMT nói hay lém, làm như vâỵ thì chúng ta có thể làm nổi trội nội dung của diễn đàn hơn và làm cho các member có thể thường xuyên theo dõi những thông tin cập nhật mới nhất.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Arrow

vấn đề này đến bây giờ chưa giải quyết seo TTN?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 20 2003, 05:36 AM
    vấn đề này đến bây giờ chưa giải quyết seo TTN?
    Giải quyết thì thành công rùi bạn àh nhưng kết quả của nó chưa cao, bạn có ý kiến gì hông, mong bạn hãy góp ý thêm vào nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

Lightbulb

Tui dốt lém có lẽ chẳng giúp được gì đâu

Access_banned
    Guest
    ai mà đụng tới trang WEB này tui sẽ chém chết không tha đâu nhen , ai cũng biết tui là giang hồ rồi mà , tui mà chém thì công an không bắt tui được đâu nhé vì tui .... vì tui chém rồi thì bị.... thì bị.... người ta chém lại rồi huề cả làng !hihihihi ...

Hic anh QH nói như dzậy thì chém lèm gì cho méc công , khi nào có ai muốn phá hoại thì bảo TTN này ra tay nè....
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

thám tử nét thì làm được gì mà sạo ...........
    toi khongtin nề chưa nói chi
    QH yên tâm đi có tui đây ........ :angry: :angry: :angry:
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

trùi ạ ,"anh em" nhà mình cũng "máu" dzữ ta :lol:
    nhưng mà thui ,peace có hay hơn không :rolleyes:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast