Results 1 to 4 of 4

Thread: Xin Admin đưa bài này lên Chú Ý giùm em cái!

Thumbs up Xin Admin đưa bài này lên Chú Ý giùm em cái!

tuy em là thành viên mới nhưng em muốn đóng góp 1 ý kiến nhỏ này không biết ý kiến mọi người như thế nào? Em đồng ý với việc làm thay đổi phông hình cho diễn đàn thêm sinh động hơn nhưng theo em thấy từ khi thay đồi các chức năng chạy chậm hơn hẳn so với dao diện lần trước em mong bác đổi lại máy em cấu hình cao sử dụng phần mềm CrossSpeed mà còn như này thì không biết các bạn khác chờ đến khi nào mới được nhìn thấy toàn bộ phông hình diễn đàn để đăng nhập vào các bài viết nữa! Theo em vấn đề chính là ở chỗ mấy con bướm bay lượn ở bên trên ấy anh nên thay=1 dòng chữ hay gì đó cũng được em thấy nó làm trang web chạy chậm kinh khủng! Mong các bác góp ý!
    Cuộc Đời Này Cuộc Sống Này Rồi Sẽ Đi Về Đâu? Hãy Cho Người Khác 1 Niềm Tin Rồi Sẽ Có Ngày Chính Người Đó Sẽ Cho Lại Bạn

Hai ngày nay do config server nên website load sẽ hơi chậm, tuy nhiên sự cố này đã được khắc phục. Còn bướm bay dung lượng rất nhỏ (chỉ vài KB) nên không gây ảnh hưởng đến việc load web đâu bạn à.

2 ngày qua nếu dụng viettel hay netnam truy cập thì sẽ hơi chậm

vâng em bít rùi hiểu nhầm thanks anh giải thích nhé! ah nhưng mà khi tìm kiếm = google vẫn có 1 số địa chỉ của trang mình không thể truy cập được từ đấy đâu anh ạ!
    Cuộc Đời Này Cuộc Sống Này Rồi Sẽ Đi Về Đâu? Hãy Cho Người Khác 1 Niềm Tin Rồi Sẽ Có Ngày Chính Người Đó Sẽ Cho Lại Bạn

chào bạn ! Tại ban đầu chúng ta dùng forum IPB và nay vì lý do bảo mật chúng ta đã chuyển sang VBB. Hai loại forum khác nhau nên những liên kết cũ (link) đều không hiện hữu, tuy nhiên nếu bạn dùng từ khoá search "text" site:www.heroin-aids.com/niemtin

Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ