Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 32

Thread: TINH YÊU GIỮA CẬU - CHÁU-------CÓ KO?

Có ai dã bị rơi vào trường hợp này chưa hả trời!!!!!!!!Vào một ngày CHÁU nhận ra CẬU có một cái gì dó ko bình thương . CẬU vẩn thế ko gì thay dổi nhưng CẬU oi, tại sao bạn CẬU lại nói vơí CHÁU như dzậy. CHÁU buồn lắm CẬU có biết ko?

Riêng mình ! 101% là không ! Cậu và cháu ... sự thật mình ko dám nói ra vì điều đó ... cực kỳ lọan luân ! Cậu và cháu ! .... Nói sao cho bạn hiểu suy nghĩ của mình khi này nhỉ ... đáng trách, đáng ghét và đáng hận là người cậu ........l.
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Originally posted by conangngongao@Mar 14 2003, 04:44 PM
    Có ai dã bị rơi vào trường hợp này chưa hả trời!!!!!!!!Vào một ngày CHÁU nhận ra CẬU có một cái gì dó ko bình thương . CẬU vẩn thế ko gì thay dổi nhưng CẬU oi, tại sao bạn CẬU lại nói vơí CHÁU như dzậy. CHÁU buồn lắm CẬU có biết ko?
    Đúng là câu chuyện của bạn xảy ra rất ít, nhưng bạn ko thể để người cậu của mình giữ mãi suy nghĩ như vậy , hãy nói ra hết những gì bạn nghĩ cho người cậu ấy biết đi nha. Tôi tin bạn sẽ làm được và cũng đừng để tình trạng này kéo dài lâu như vậy bạn nhé, hãy để lại những kỉ niệm đẹp cho mối quan hệ trong gia đình bạn. Co nang ngo ngao àh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

sao mà nghĩ cậu của minh như thế hỡi cô nàng .............................
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Wink

chiminhanh có 1 người bạn, lúc nhỏ, bạn ấy bị người chú ruột của mình....., bạn ấy bây giờ luôn sống trong mặc cảm, ám ảnh, thật đáng ghét mà!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Đúng những mối quan hệ như vậy trong gia đình như vậy là khônng thể xảy ra .Con như bạn của CMH thì mong CMH sẽ luôn ở bên cạnh giúp đỡ bạn ấy thoát khỏi những chuyện như vậy , chuyện gì đi nữa thì bây giờ nó cũng đã là quá khứ. Buồn làm gì hở bạn, cuộc sống này cnf rất nhiều điều mà chưa khám phá, mong bạn hãy xóa bỏ những mặc cảm và hãy sống một cuộc sống tốt đẹp hơn bạn nhé
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

tôinói mọi nghe nhé đôi khi vì một người bạn mà mình cũng có thể gây ra hiểu lầm trầm trọng .................với người khác .bởi thế bạn đừng có quá nhiệt tinh đến mứcmà bị như vậy
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

ôi tui sợ lắm rồi ............................?????????????????????? ??????????????????

trùi, gây hiểu lầm gì cơ chứ? CMA ko hỉu?

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Tốt hơn là đừng nên hiểu CMA àh
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Page 1 of 4 123 ... LastLast