Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 32

Thread: TINH YÊU GIỮA CẬU - CHÁU-------CÓ KO?

Wink

sao dzậy? mình cần phải hỉu chứ, nếu ko thì bị nói lè ko thông minh seo?

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Càng đi sâu vào đó ta càng thấy nó phức tạp hơn thui àh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by chiminhanh@Mar 15 2003, 01:01 AM
    chiminhanh có 1 người bạn, lúc nhỏ, bạn ấy bị người chú ruột của mình....., bạn ấy bây giờ luôn sống trong mặc cảm, ám ảnh, thật đáng ghét mà!
    Đúng là những con thú đội lốt người ! Mình chắc chắn một điều là những người như thế bị mắc một chứng bệnh là "lệch lạc trong suy nghĩ về tình dục". Hậu quả ... cực kỳ ghế gớm ! Đã để lại một dấu ấn không thể phai mờ trong tâm trí nạn nhân, nguy hiểm hơn là tâm sinh lý của người bị hại có thể phát tiển một cách không bình thường. Thậm chí, về sau còn có thể mắc thêm chứng bệnh lãnh cảm.....
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

five's Avatar

Còn tui nghĩ chuyện có một kô hai đâý,....lèm seo câụ lai nói...với cháu như vâỵ được,chắc ông câụ này bị gì nẹng lém đây nha
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Tình trạng những con thú đội lốt người trong xã hội hiện nay vânx còn tồn tại râts nhiều, nó đã làm cho ko biết bao nhiêu bạn gái phải rơi vào tình trạng khủng hoảng về mặt tinh thần, một nỗi ám ảnh trong tâm trí của giới trẻ, nhu câù tâm sinh lý của bạn gái rất cao, nhất là khi phái yếu đang ở giai đoạn trưởng thành.
    TTN có đọc một bài viết về những con dê đội lốt người này, chuyện là như thế này, ở trong một trương trung học, có một con dê đội lốt người làm bảo vệ ở đó, nhưng bạn gái nào mà đi trể lần thứ nhất thì để cho ông ta sờ tay vào ngực, lần hai thì ông thì ông ta chạm tay vào nơi thầm kín của bạn gái đó, cứ tiếp tục như vâỵ nếu như có bạn gái nào tái phạm nhiều lần thì ông ta cưỡng hiếp, nhưng những bạn âý đều không lên tiếng và cho đó là chuyện thường vì ông ta cũng đã lớn tuổi rồi.
    Với tình trạng như vâỵ tôi mong các bạn hãy cảnh giác với những ai có những biểu hiện đó. Hãy thẳng tay khai báo với nhà trường hay chính quyền nơi bạn ở, đừng vì một nỗi mạc cảm mà để cho chúng nó tồn tại trong XH chúng ta.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

Lightbulb

khủng khiếp wá , nghe TTN nói mà tui phát sợ

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 18 2003, 01:18 PM
    khủng khiếp wá , nghe TTN nói mà tui phát sợ
    Mình chỉ muốn poss lên cho các bạn gái đề phòng thui mà có gì bạn phải sợ :huh:
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Unhappy

Tui sợ có ngày lỡ tui giúp ai giữa đêm khuya đang gặp nạn bị người ta hiểu nhầm thì chết

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

miễn là hyvong_lybiet thật sự không có ý gì xấu thì mọi người đâu ai nói gì được
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 18 2003, 04:35 PM
    Tui sợ có ngày lỡ tui giúp ai giữa đêm khuya đang gặp nạn bị người ta hiểu nhầm thì chết
    Bạn đừng lo nghĩ gì cả nếu như việc làm đó bạn cảm thấy thỏa mái và ko hổ thẹn dzới bản thân mình, ai cũng một lần như dzâỵ cả bạn àh, nhưng mình phải tin vào bản thân mình, liệu mình làm như vâỵ có đúng hay ko ?
    Nhớ nhé, bạn mà gặp những trường hợp như dzâỵ thì phải sử lí seo cho ổn thỏa nha, làm một anh hùng trong dziệc bảo vệ phái yếu đi bạn, chúc bạn thành công
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast