Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: Muốn chồng cai nghiện MT tốt hơn

Thumbs up

cám ơn bạn, minh làm rồi, nhưng chỉ khỏe dc chút hà, nặng mà, bay giờ chỉ biết cố gắng thôi, cũng mai là có bạn gái mình du ở xa nhưng ngày nào cũng chat, nhưng chỉ chat dc tới 10 giờ là cô ấy fải về nhà....còn từ đó tới sáng thì " Còn ta với nồng nàn"

thế bạn có hay đọc truyện không ? thỉnh thoảng tớ hay đọc ở trang http://antgct.cand.com.vn/vi-VN/chuyenkhotin.cand toàn chuyện hay thôi bạn à , ngắn ngắn nhưng toàn của những người đã từng trải qua rồi viết lại, bạn thử đọc nhé, hay lắm. tớ tin rằng mọi cố gắng của bạn sẽ không bào giờ là vô ích!

bạn cailaichoihoaicailai ơi , bạn thế nào rồi ? vẫn còn tiếp tục cố gắng đấy chứ ? mình luôn đợi tin tốt lành từ bạn đấy! mỗi tối bạn vẫn chat với bạn gái của bạn đấy chứ ? chúc 2 bạn luôn vui !

ai cũng có đôi có cặp, còn tôi muốn một người tặng cái nhẫn cỏ cũng ko có, buồn...nhưng ko sao, thấy mọi người hạnh phúc tui cũng vui lây.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Để cai bỏ được Ma Túy ko phải dễ , điều quan trọng là trong suy nghĩ của chồng chị có thật sự muốn bỏ hay ko tôi từng là thằng nghiệ tôi biết thằng nào lúc nào củng muốn cai hết nhưng khi tới cữ thì quên hết những ý nghĩ đó , giờ chị chỉ chỉ có thể giúp anh ấy về tình thần thôi giúp cho anh ấy thấy được chung quanh anh ấy còn nhiều thứ quan trọng đang chờ đợi anh ấy phía trước và hiểu được tác hại của Ma Túy như thế nào , tôi củng xin nói về tôi 1 chút và củng hy vọng chồng chị củng đọc được và suy nghĩ .
    Bản thân gia đình tôi củng có dư dã nên lúc nào tôi củng có tiền , ba thì có vợ bé còn mẹ thì chỉ biết buồn gầu rồi khóc , tôi ko muốn nhình thấy cảnh đó nên lúc nào củng ra ngoài chơi với bạn bè đủ loại người , lúc đầu chỉ ăn nhậu sau thì chuyển qua hút Ma Túy rồi thành chít Ma túy tôi đã cai ở nhà rất nhiều lần nhưng ko lần nào bỏ hẳn được cứ cắt cơn xog rồi chơi lại , cho dến 1 ngày cuối cùng tôi củng có thể cai thành công nhưng đã quá muộn rồi tôi đã có H giờ đây tôi ko biết còn sống được bao lâu nữa thuốc thì tôi củng bị lờn hết rồi , bây giờ chỉ biết ngồi nhớ lại những gì mình làm mà tự chửi mình sao wa' ngu để giờ đây ôm hận , giờ thì ko còn gì nữa mất hết tất cả ban bè người thân ko còn ai hết cảm giác đó đau lắm . Mong chồng bạn đọc được và hảy suy nghĩ . cắt cơn thì dễ nhưng cai luôn thì rất khó vì từ khoảng thời gian họ cai được cho tới lúc họ chết mà họ ko sử dụng lại thì mới gọi là thành công , còn tôi thì chắc chắn là thành công rồi vì ngay tôi ra đi củng gần tới rồi sẽ ko còn dịp để mà chơi lại nữa

Quote Originally Posted by nguoi_vo_hinh View Post
    Để cai bỏ được Ma Túy ko phải dễ , điều quan trọng là trong suy nghĩ của chồng chị có thật sự muốn bỏ hay ko tôi từng là thằng nghiệ tôi biết thằng nào lúc nào củng muốn cai hết nhưng khi tới cữ thì quên hết những ý nghĩ đó , giờ chị chỉ chỉ có thể giúp anh ấy về tình thần thôi giúp cho anh ấy thấy được chung quanh anh ấy còn nhiều thứ quan trọng đang chờ đợi anh ấy phía trước và hiểu được tác hại của Ma Túy như thế nào , tôi củng xin nói về tôi 1 chút và củng hy vọng chồng chị củng đọc được và suy nghĩ .
    Bản thân gia đình tôi củng có dư dã nên lúc nào tôi củng có tiền , ba thì có vợ bé còn mẹ thì chỉ biết buồn gầu rồi khóc , tôi ko muốn nhình thấy cảnh đó nên lúc nào củng ra ngoài chơi với bạn bè đủ loại người , lúc đầu chỉ ăn nhậu sau thì chuyển qua hút Ma Túy rồi thành chít Ma túy tôi đã cai ở nhà rất nhiều lần nhưng ko lần nào bỏ hẳn được cứ cắt cơn xog rồi chơi lại , cho dến 1 ngày cuối cùng tôi củng có thể cai thành công nhưng đã quá muộn rồi tôi đã có H giờ đây tôi ko biết còn sống được bao lâu nữa thuốc thì tôi củng bị lờn hết rồi , bây giờ chỉ biết ngồi nhớ lại những gì mình làm mà tự chửi mình sao wa' ngu để giờ đây ôm hận , giờ thì ko còn gì nữa mất hết tất cả ban bè người thân ko còn ai hết cảm giác đó đau lắm . Mong chồng bạn đọc được và hảy suy nghĩ . cắt cơn thì dễ nhưng cai luôn thì rất khó vì từ khoảng thời gian họ cai được cho tới lúc họ chết mà họ ko sử dụng lại thì mới gọi là thành công , còn tôi thì chắc chắn là thành công rồi vì ngay tôi ra đi củng gần tới rồi sẽ ko còn dịp để mà chơi lại nữa
    Này, người_vô_hình ơi, bạn đừng bi quan thế chứ ! mình viết bài gửi cho bạn nhưng không thấy bạn trả lời, dạo này bạn bận à ? Tĩnh tâm lại nhé ! mình thật vui vì biết bạn !

mình vẫn đang cố gắng bạn ơi !!!! nhưng hi vọng lần này sẽ thành công vì từ đây mình biết dù mọi người đã bỏ rơi mình thì mình vẫn còn các bạn trên Diễn đàn
    mình rất vui vì được các bạn quan tâm, điều đó rất có ý nghĩa với mình
    cám ơn các bạn nhiều lắm
    các bạn của tôi ạ
    Chúc mọi sự tốt lành sẽ đến với các bạn

Smile

Cau chuyen cua tianviquayeuanh that cam dong. Do cung la giai doan dâu cua minh. Minh cung co hoan canh giong ban ay. Nhung minh da chiu dung hon 10 nam roi. Co nhung luc thuc trang dem da canh chung, co nhung luc cai khong thanh cong phai cho len tan cho Ben Thanh mua hang. Co nhung luc om nghen them an 1 chan che 4.000 dong nhung nhu voi long thoi "gop gio thanh bao" rang nhin de co du tien mua valium cai nghien cho chong. Va vv.vvvToi da bao dem thuc trang suot 10 nam vao mang tim du moi phuong phap. Cung co thanh cong va that bai.

Ban noi sao ma buon qua vay? nhung hay lac quan len ban nhe! toi va ban co hoan canh gan giong nhau day.

Một lời động viên ...dễ thương.... cám ơn bạn nha
    amin có 1 uóc mơ............................
    tôi cũng vậy đó, tôi cũng có 1 ước mơ,là ngay lúc này tôi.....hết nhức mình, và ngủ được,,,một ước mơ thật đơn sơ mà lộng lẫy ghê....trời ơi..nhức quá
    Dem dai lam phai khong ban? Co len nhe!

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast