Vậy là em lại tin anh, tin vào những lời nói dứt khoát của anh, nhưng được bao lâu đây hả anh??? Em hy vọng những lời anh nói là sự thật và cầu mong cho anh có đủ ý chí nghị lực để vượt qua lúc này,
Anh! em không dám gọi anh thật là âu yếm, gần gũi ... vì em sợ anh không còn muốn em gọi như thế nữa, em sợ một ngày nào đó anh lại xa em (hay vc mình xa nhau cũng thế thôi) thì em sẽ thấy hẫng hụt lắm, kể cả em không còn dám nhõng nhẽo hay dỗi hờn anh trước mặt mọi người(tính em vẫn thế mà) vì em lại sợ rằng có 1 ngày nào đó anh lại hắt hủi, xa lánh em ... Em chỉ biết 1 điều rằng trái tim em vẫn chưa nguôi hết hy vọng 1 ngày nào đó ANH sẽ là NGƯỜI CHỒNG TỐT CỦA EM VÀ LÀ NGƯỜI BỐ MẪU MỰC CỦA CÁC CON EM . Anh sẽ làm được điều đó , em vẫn còn tin như vậy đấy anh ạ!
Có hão huyền không anh?!!!...Em vẫn còn mơ ước đến 1 ngôi nhà ấm cúng, hạnh phúc vc mình yêu thương nhau và có những đứa con thật xinh xắn khỏe mạnh, đó phải chăng chỉ là viễn cảnh xa xôi???? Lạy trời xin NGƯỜI hãy giúp cho vc con được toại nguyện không chỉ có mình con mơ ước mà từ ngày xưa 2 vc con đã từng mơ ước như vậy rồi mà!:confused: