Results 1 to 6 of 6

Thread: Ai biết địa chỉ các trung tâm cái nghiện ở phía Bắc ko?

jamda
    Guest

Ai biết địa chỉ các trung tâm cái nghiện ở phía Bắc ko?

Có ai biết địa chỉ cũng như cách thức tiến hành cai nghiện của các trung tâm cai nghiện phía Bắc ko?Ai biết xin chỉ tôi với.Chân thành cám ơn.

Quote Originally Posted by jamda View Post
    Có ai biết địa chỉ cũng như cách thức tiến hành cai nghiện của các trung tâm cai nghiện phía Bắc ko?Ai biết xin chỉ tôi với.Chân thành cám ơn.
    bạn ơi trung tâm 1,2,3,4 thì ở xã Yên bài, Ba vì, Hà tây còn trung tâm 5,6 thì mình không biết chính xác , để biết hình thức cai bạn thử gọi đến 1088 đi nhân viên ở đó sẽ trả lời cụ thể cho bạn , hoặc là bạn đến thẳng 75 Tô Hiến Thành nhé .

BuonVoHan
    Guest
    Quote Originally Posted by jamda View Post
    toi nghi~ la trai cai nghien 05,06 o thanh hoa' ban a.minh cung la nguoi dang phai trai qua thoi gian vat va nhat cua nguoi nghien day,nhung minh dang tu cai o nha thoi.minh chan ban than minh lam roi, ko muon ai phai kho vi minh nua~minh se quyet tam cai bang dc, va ban cung vay nha.ko biet ban da nghien lau chua?nhung minh thi da dc 10nam roi`,minh cam thay qua met moi,minh ko giam noi manh nhung minh mong ban va khuyen ban,neu co ban linh~ thi hang cai con ko thi chi? lam kho moi nguoi them thoi.tat ca? la o chinh con nguoi minh,con toi nghi~ nhung thu thuoc nhuSUBUTEXban chi len ngam 2_3 ngay thoi.cat con dc la minh fai tu lam chu minh,vi thuoc do cung la chat gay nghien ma con dat T hon ca heỏin ban a.

Su dung Subutex lau ngay cung bi nghien thoi. Tac dung cua Subutex : De giam dan tan suat nho den mt, sau do khi ngung hoan toan cung se hoi nhuc moi (Khong kho chiu nhu mt) nen o nuoc ngoai thuong chi dinh ngam 1 tuan roi xet tiep

Quote Originally Posted by Lotus_ask View Post
    bạn ơi trung tâm 1,2,3,4 thì ở xã Yên bài, Ba vì, Hà tây còn trung tâm 5,6 thì mình không biết chính xác , để biết hình thức cai bạn thử gọi đến 1088 đi nhân viên ở đó sẽ trả lời cụ thể cho bạn , hoặc là bạn đến thẳng 75 Tô Hiến Thành nhé .

Trung tam 05 ở xuân canh ba vì. còn 06 là ở sóc sơn bạn à. ở hn mới có thêm trung tâm 07.Nhưng tôi khuyên bạn nếu đến các trung tâm cai tự nguyện thì đừng lên xin tiền + vàng của gia đình nhé vì ở các trung tâm đều có tình trạng hoc viên có matuy sử dụng do các cán bộ biến chất tham tiền mang vào.Còn hiện giờ theo tôi thì các trung tâm hiện tượng đầu gấu ăn đòn đều ko còn nhưng chắc ban đầu vào y tế vẫn phải học luật mấy cái.Còn thuốc lào thì chắc phải mua với cái giá là 500 nghìn 1 lạng cũng do các cán bộ mang vào bán cho học viên cai nghiện mà tôi dám chắc rằng vào trung tâm bạn có thể ko nghĩ đến matuy nhưng ko thể nào ko hút thuốc lào được.Nghĩ đến đi trung tâm cai nghiện mà tôi cảm thấy sợ

Bạn có đủ bản lĩnh cai tại nhà không, nếu đã sẵn sàng cai, cắt cơn xong bạn chỉ cần uống thuốc chống tái là ổn. Mà cắt cơn là việc quá đơn giản. Sao không tin vào bản thân mà phải tìm trung tâm hả bạn? Ra khỏi trung tâm bạn liệu bạn có chắc chắn sẽ tiếp tục gìn giữ được không, trong môi trưòng đầy cám dỗ này?
    Hãy từ bỏ ma túy để tìm lại giá trị đích thực của mình.