Results 1 to 4 of 4

Thread: như vầy có thể có thai ko ạ???

xuxu
    Guest

như vầy có thể có thai ko ạ???

mấy anh chị ơi,cho e hỏi,e và btrai e có quan hệ vào ngày 3/6, e và a ấy chỉ có cọ xát bên ngoài thôi,ko hề đưa vào bên trog vì e thấy đau, sau đó lúc mà a ấy xuất tinh thì xuất bên ngoài,ko gần với chỗ đó của e, nhưg lúc mà gần gũi cọ xát đó e thấy có chất nhờn từ cái ấy của a íh( lúc đó còn lâu mới xuất tinh). Vậy e có thể có thai ko vậy?E nghe nói trog cái đó vẫn có tinh trùg.Mà theo e tính thì chu kì kinh của e đó là ngày thứ 12,13 j đó,vòg kinh của e khoảg 24,25 ngày.Sau đó 34h e có uốg thuốc tránh thai khẩn cấp Ecee2.E lo lắm,e hỏi thì có người nói ko sao, có người lại nói coi chừg có,anh chị nào giải đáp nhanh zùm e với,e lo wá.E cám ơn mọi ng` trc' nha

trong khi chờ đợi một câu trả lời thật chính xác và khoa học, mình chỉ muốn bạn yên tâm hơn thôi, mình nghĩ hai bạn đã "cẩn thận" vậy thì ko dính đâu^_^.^
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Chào bạn!Theo mình thì chưa sao đâu.Nhưng thật lòng khuyên bạn đừng để xảy ra những chuyện tương tự nữa.Nếu may mắn 2 bạn đến đc với nhau thì những chuyện đó cũng ít nhiều ảnh hưởng đến cuộc hôn nhân đó.Chúc bạn vui!

xuxu
    Guest
    cám ơn mấy a chị nha,nhưg e chỉ sợ lúc dính cái chất nhờn đó thôi,tại cái đó cũg có tinh trùg muh,hix,e sắp thi Đại học òi, mà cứ lo lắg chả học được, bik mình đã fạm fải 1 sai lầm lớn,hix hix