Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15

Thread: ANH YÊU

Visitor_five
    Guest

Wink

Thà một chút huy hoàng rồi chợt tắt
    còn hơn buồn le lói suốt trăm năm!

Originally posted by Visitor_five@Mar 17 2003, 10:41 AM
    Tôi yêu em nay chừng có thể
    mgọn lửa tình chưa thể tàn phai
    ...Tôi yêu em chân thành đằm thắm
    anh nay đã lỡ cất bước đi rồi
    cầu mong em được người như em yêu...
    Bài thơ này em nghe wen wen lém àh, hông biết five ăn chộm ở đâu re... :o :o :o
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Guest
    Guest
    Muốn viết thư tỏ bày tâm sự,
    Với mội người tôi đã trót yêu,
    Muốn viết cho anh viết thật nhiều,
    Để anh hiểu lòng em vô bờ bến.

Originally posted by thamtunet+Mar 17 2003, 10:52 AM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (thamtunet @ Mar 17 2003, 10:52 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Visitor_five@Mar 17 2003, 10:41 AM
    Tôi yêu em nay chừng có thể
    mgọn lửa tình chưa thể tàn phai
    ...Tôi yêu em chân thành đằm thắm
    anh nay đã lỡ cất bước đi rồi
    cầu mong em được người như em yêu...
    Bài thơ này em nghe wen wen lém àh, hông biết five ăn chộm ở đâu re... :o :o :o[/b][/quote]
    <span style='color:blue'>thì còn đâu nữa... "Tôi Yêu Em" của Puskin chứ đâu
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by chiminhanh@Mar 16 2003, 06:20 AM
    dzậy lè TTN ko bít rùi, Vi đã hi sinh nhiều rồi, nhìn Vi vì anh ta, CMA mùn khóc lun í. Ko thể làm gì được cho anh ta cả, bây giờ CMA chỉ mún giúp VI thóat ra khỏi sự đau khổ thui&#33;
    Tường Vi :from TTN
    Bạn àh , trong cuộc sống không lúc nào thụân lợi cả bạn ah`, mình giờ đây biết nói gì ngoài những lời động viên khi thâý bạn ở trong tình trạng như vâỵ . Bạn hãy đứng lên đi chứ, lúc này không cho phép bạn quỵ ngã như vâỵ, xung quanh bạn còn có bao nhiêu người , bạn hãy nghĩ về họ mà dũng cảm ,lên đi. Chúng ta đã sinh ra và lớn lên trong cuộc đời này thì phải biết quý trọng nó chứ , bạn hãy nghĩ lại đi CMA luôn ở bên bạn trong lúc này thì bạn cũng phải làm gì để đáp lại tấm lòng của bạn âý chứ, bạn chỉ cần vui lên là có thể làm được điều đó rồi , bạn bè và gia đình của bạn chỉ mong thâý được nụ cười trên khuôn mặt u sâù của bạn thôi. Hãy nghĩ về tươ ng lai tốt đẹp của mình mà vùng dâỵ bạn nhé.
    Trong lúc này mà tôi nói những điều này đối với bạn quả là không đúng nhưng cũng có nhiều người đã khuyên bạn rùi, tôi không còn cách nào khác khi phải nhìn bạn như vâỵ, có gì hơi quá mong bạn thông cảm cho TTN này
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 2 of 2 FirstFirst 12