Results 1 to 10 of 17

Thread: góp ý diễn đàn :(

Hybrid View

Lotus_ask, Maili ui......
    Các bạn là những người thật tuyệt vời..hihi! dzị là gia đình Niemtin's Group có thêm những đứa con thiệt...là...dzễ...sương..hén!!!
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

wa' rảnh . theme quan trọng ko cho dù nó có đẹp cỡ nào đi nữa nhưng trongg diển đàn ko có ai thì có còn ý ghĩa gì ko , theo tui thấy diển đàn này vần đề bây giờ ko phải là theme mà là khi có người đưa câu hỏi có ai trả lời ko có người cần giúp đỡ có ai giúp ko cứ lo đi làm theme cho đẹp trong khi đó có bao nhiêu người cần sự giúp đỡ sao ko làm . diễn đàn gì mà ko có ai hết post 1 bài vài ngày sau mới có trả lời vậy còn gì là ý nghĩa nữa , nếu bạn nói mỗi người điều có cuộc sống riêng phải lo kiếm mưu sinh vậy thì đừng mở diển đàn, mở ra mà bỏ đó thì củng như ko . còn bạn Mai lỳ gì đó bạn nói bạn ko thích nge người khác chê hay nói xấu diển đàn vậy thì sao tiến bộ được , mình phải lắng nge những lời phê bình và góp ý để càng ngày càng hoàn thiện hơn chứ , trên đời này ko có cái gì mà hoàn thiện hết cái gì củng có ưu và khuyết điểm phải ko . nge cách nói chuyện mình biết chắc mai lỳ là 1 người còn rất trẻ con chưa biết gì đâu .