Originally posted by Tuong Vi@Mar 17 2003, 05:58 AM
Thuận à, Vi ko biết nữa, Vi thật sự đầu hàng trước số phận rồi!
Bạn biết ko, từ khi biết anh ấy đính vô, Vi đã có 1 quyết tâm, quyết tâm mãnh liệt là : TUYÊN CHIẾN VỚI CÁI CHẾT TRẮNG! Vi luôn nghĩ với tình cảm của Vi sẽ giành được anh ấy ra khỏi chốn u mê ấy, nhưng thật sự là Vi đã thất bại rồi Thuận à. Vi rất xấu hổ với chính bản thân mình.
Một năm rưỡi đã trôi qua, quá ngắn ngủi phải ko Thuận ? Nhưng đối với Vi, nó thật sự rất dài cùng những chuỗi ngày ko biết đâu bờ bến cho cuộc đời Vi. Vi đã bắt anh ấy thề trước mạng sống của Vi nhưng Vi quá nhỏ bé để anh ấy có thể vì Vi....
Cuộc đời Vi, đây là lần đầu tiên Vi thất bại đau đớn nhất, ê chề nhất. Vi hận...
Vi ơi ! Đúng là mỗi người có một số phận riêng, không ai có thể lựa chọn trước được, tự nhiên mình lại có cảm tình với một người nào đó...tự nhiên mình lại muốn dành hết mọi sự quan tâm cho người đó...tất cả đều là tự nhiên cả..đừng buồn nữa nhé !
Đừng buồn với nhừng gì đã qua nữa, nếu quá khứ chỉ làm cho bạn buồn..thì hãy cố gắng mà quên nó đi nhé....hãy cố gắng sống tốt hơn ngày hôm qua, hãy cố gắng hoàn thiện chính mình..RO tin rằng hạnh phúc rồi sẽ mĩm cười với Tường Vi cũng như là những người khác