Results 1 to 5 of 5

Thread: CON THẬT CÓ LỖI ...

Tuong Vi
    Guest

Wink

Ba mẹ ơi, con biết bây giờ mọi ngừơi đang ngóng tin con từng ngày, từng ngày.
    Con biết mình có tội với ba mẹ nhiều lắm, tội của con chắc suốt kiếp này con ko chuộc lại được quá!!!
    Con ko cố ý đâu, nhưng con ko để mọi người thấy sự suy sụp của con lúc này! Con hòan tòan mất hết niềm tin vào cuộc sống này. Con quá lụy vì tình phải ko? Con làm ba mẹ thất vọng nhiều lắm nhỉ???
    Ôi, giá như có 1 điều ước, con sẽ ước được chết ko vướn bận. Con ko thể giải phóng cho mình bằng cách ấy vì con còn ba, còn mẹ, con phải cố gượng đứng lên dù biết mình gần tàn phế!
    Trái tim con, trái tim mà ba mẹ đã tạo ra ấy, lại vì 1 người dưng mà rỉ máu, mà vỡ nát. Con thật khốn nạn mà! Con ko muốn, con ko muốn thế đâu, nhưng con còn biết làm gì hơn? Con đau, đau lắm ba mẹ à!
    Con muốn trở về với tuổi thơ ấy, khi trong con, ba mẹ là tất cả, con chỉ biết ba mẹ thôi. Con ko muốn mình như thế này? Con ko muốn vì 1 người con trai mà mình làm đau lòng ba mẹ! Nhưng, trời ơi, con biết phải làm sao đây? Con phải làm gì để thóat khỏi vòng cay nghiệt này???

Wink

Vứt bỏ đi Vi ạ, mày chỉ có 1 con đường là từ bỏ anh ta đi.
    Tao biết nói như vậy là ko phải với mày nhưng mà mày nghĩ coi, nếu mày ko quên đi thì mày ko thể trở về được.
    Mày đã biết nghĩ cho gia đình thì tao hi vọng mày còn chút sáng suốt.

Bé Vi iu vấu của CMA, hãy dzề đi, teo sẽ cố gắng làm những gì có thể cho mèy!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Tuong Vi
    Guest

Tao biết mình phải làm gì mà CMA, đừng lo cho tao quá, tao sẽ về, nhưng chưa phải lúc này, hãy cho tao thời gian!

Hãy cho tôi thời gian,
    Và bạn sẽ thấy
    Một sự trở về
    Với trái tim hồng đỏ
    Với tình yêu còn đó
    Và trên môi, tôi cười

Access_banned
    Guest
    bé Vy ơi đừng làm như vậy anh thật sự khuyên em đấy , hãy về với bamẹ em đi ! đừng mãi mà như vậy em nhen !

Talking

Originally posted by Tuong Vi@Mar 15 2003, 02:41 PM
    Tao biết mình phải làm gì mà CMA, đừng lo cho tao quá, tao sẽ về, nhưng chưa phải lúc này, hãy cho tao thời gian!

Hãy cho tôi thời gian,
    Và bạn sẽ thấy
    Một sự trở về
    Với trái tim hồng đỏ
    Với tình yêu còn đó
    Và trên môi, tôi cười
    Giỏi lắm, Tường Vi! Anh rất mừng vì em đã có những suy nghĩ tích cực như vậy. Hãy cố gắng nhiều lên nữa, em nhé! Anh tin em sẽ làm được!
    I'll be feeling blue living without you!
    I wanna share your ups and downs until the end!