Results 1 to 10 of 10

Thread: cho em 1 cau tra loi`?

Unhappy cho em 1 cau tra loi`?

CAc' bac' oi! cho em hoi~ minh` nhin` va` go` vao` nach' moi' biet nach minh` bi noi~ hach.????

bạn có thể nói rõ hơn về câu hỏi của bạn ko, ban hỏi vậy mình hỏng hiểu gì hết , ko biết bạn muốn hỏi về cái gì .

lam` sao minh biet duoc nach minh noi~ hach???

Nách của bạn bình thường như thế nào bạn biết đúng ko, thì bây giờ sờ thấy nó có một cục cứng cứng (có thể di chuyển dc hoặc ko). Vậy thôi.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

nach em ko co cuc nao dung vao chay ca ~, tu ngay`n uong ambiciline em bi noi~ hach ngay co va` viem hong hoi` sang ia~ chay~

vậy bạn đi khám thử coi bác sĩ nói sao còn nếu bị nổi hạch khi mình đụng vào đó sẽ có cảm giác đau . òn ĩa chảy có thể do ăn uống đồ ko hơp vệ sinh củng có thể bị mà.

nhưng bạn hỏi những điều này có nghĩa bạn đang lo lắng mình bị bệnh gì khác ko phải là "nhẹ" hả, nếu đã lo thế đúng là chỉ có đến bác sĩ khám rồi cầm tờ kết quả là hết lo thôi.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

em di kham benh bac si noi em chi bi viem hong nhung sang nao em cung tieu chay!

bạn bị tiêu chảy mấy ngày rồi có uống thuốc gì cầm chưa và có thấy giảm bớt hay ko , bạn lo bạn bị bệh gì ?

tiêu chảy hả, vậy thì cứ uống thuốc trị tiêu chảy đi, khi nào nó ko hết thì ta tính tiếp