Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: Thông báo về cuộc thi " Trai tài gái sắc" của 4rum chúng ta

Thông báo về cuộc thi " Trai tài gái sắc" của 4rum chúng ta

Trước hết em xin cáo lỗi với ban quản trị ní do là em chưa hỏi ý kiến các bác , và cũng chưa xin phép Sở văn hóa mà đã le te cầm cờ chạy trước oto đề ra cuộc thi này . Em có lời cáo lỗi rồi , các bác bỏ quá cho em nha ! Mà bác nào đai lượng nữa thì cho em xin cái chữ : " Chú ý " ở bài của em ,em đây cảm tạ rất nhìu !

E hèm Thay mặt ủy ban nhân dân phường chat chít ... xin mạn phép được đưa ra ý tưởng cuộc thi
    " trai tài gái sắc " hehehe ,thể lệ cuộc thi

Đầu tiên ... bạn nào muốn tham gia thì gửi 3 cái ảnh độc đáo nhất , ấn tượng nhất và tình tứ nhất ... cùng vời lời bình của nhân vật trong ảnh .
    Đáng chú ý là phần phụ cuộc thi sẽ là " nhân vật được bình chọn nhiều nhất qua mạng
    heroin-aids.com Cuộc thi phụ này sẽ bắt đâu từ ngày 6-8-200 , đúng ngày truyền thống tư tưởng của Đảng . Vì vậy ngay từ bây giờ bà con nào tham gia xin gửi ảnh khẩn trương đến BTC để bà con thiên hạ xem xét đánh giá ... còn bà con khán giả chuẩn bị tình thần công minh nhất và ...chờ đến đúng ngày 6-8- 200* hãy bình chọn nhé !
    Đêm chung kết sẽ diễn ra vào 11-12 đúng ngày truyền thống cựu chiến binh VN .Thể lệ đêm chung kết gồm 4 vòng :
    * VÒNG GỬI XE :
    Người tham gia có 4 phút để giới thiều về mình ... ( lưu ý là để tăng sức hấp dẫn thí sinh có thể sử dụng tất cả các thể loại thơ ca, nhạc kịch, múa , thuyết trình.... )

* VÒNG SƠ KHẢO : phong cách và trình diễn :
    _ Phần 1 :trình diễn thời trang tự chọn ...
    _ phần 2 : thí sinh phải lip một bài hát hoặc đọc một bài thơ do ban giám khảo lựa chọn ...

* VÒNG LOẠI TRỰC TIẾP : Tài năng ...
    Vòng này hứa hẹn nhiều hấp dẫn vô cùng với phần thể hiện sau :
    Thí sinh Nam sẽ trổ tài nầu ăn , cắm tỉa hoa ,...
    Thí sinh nữa sẽ trổ tài múa quyền , táp chống đẩy ,...
    Lúc này chúng ta sẽ tổng kết điểm của cả 3 vòng , rồi chọn ra 3 gương mặt sáng giá nhất để đi vào vòng tiếp theo .

* VÒNG NOCKOUT :3 thí sinh sẽ phải giới thiệu partner của mình , rồi từ đó hiện sự tâm đầu ý hợp qua trò chơi " ĐOÁN Ý".....mỗi đôi sẽ được đưa cho 10 từ ngữ và người kia phải diễn tả từ ngữ đó bằng động tác hình thể ( cấm dùng ngôn ngữ kể cả khẩu hình) để người kia biết đó là từ gì....Chỉ cần người còn lại đưa ra từ gần nghĩa , có nghĩa tương tự là được tính điểm.....đôi có tổng số điểm cao nhất qua cả 4 vòng thi sẽ đoạt giải

* Giải thưởng : có 3 giải thưởng chính (sẽ thông báo sau , ban tổ chức đang nghiên cứu để đưa ra giải thưởng hấp dấn nhất )
    _ Giải 1 : men lỳ nhất 4rum, biu ti nhất 4rum
    _ Giải 2 : Ngưởi đàn ông ( phụ nữ ) có phong cách nhất 4rum
    _ Giải 4 : người phụ nữ( đàn ông) lý tưởng nhất .
    Ngoài ra còn có 1 giải phụ qua số điện thoại nóng 190056125* , và qua hệ thống bình chon heroin_aids.com : người được yêu thích nhất 4rum

Xin lưu ý Ban tổ chức con có 1 giải thưởng vô cùng hấp dẫn và có giá trị cho khám giả bình chọn chính xác nhất và có số dự đoán đúng nhất cho thí sinh đoạt giải nhất qua hệ thống binh chọn heroin_aids.com . Nào chúng ta hãy cùng nhanh tay lên nào !!!!!!!!!
    Thành phần Ban giám khảo : sẽ đưa ra vào mấy ngày nữa

Ôi bạn Lotus_ask bỏ nhiều công sức ra đầu tư vậy làm sao mà dân Niềm tin có thể bỏ qua được. Nhưng mà Maili mới đọc sơ qua, chắc bị loại từ vòng....gửi xe quá, hic hic. Nhưng mà Maili sẽ theo dõi cuộc thi và đương nhiên một phiếu bình chọn sẵn sàng cho anh Admin rồi
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

hihi.cuộc thi này hay đó.Nhưng mình cũng làm khán giả thôi, ngồi xem và bình chọn.Chọn 2 phiếu được o? Phiếu 1: Admin, phiếu 2: Cind.

Đã có 2 thí sinh đầu tiên ....

Quote Originally Posted by nhoc View Post
    hihi.cuộc thi này hay đó.Nhưng mình cũng làm khán giả thôi, ngồi xem và bình chọn.Chọn 2 phiếu được o? Phiếu 1: Admin, phiếu 2: Cind.
    Định chỉ dám tranh cử làm chân pha trà rót nước cho Ban tổ chức thôi, ai dè chẳng bác nào chịu giành chức BTC nên Lotus_ask em xin bon chen vậy, bác nào bon chen cùng em nữa đi cho nó nhộn nhịp hhehehe ...
    Iem thay mặt ban tổ chức để nghị hai thí sinh Admin và Cind nộp khẩn trương ảnh để chúng tôi kịp thời lên danh sách , lưu ý thêm là thí sinh nào nộp trước thì được cộng điểm ưu tiên . Nào chúng ta hãy cùng nhanh chân, nhanh tay lên nàoooooooooo

Uhm xét kĩ anh Cind rất ư là được, Maili ủng hộ Nhoc, bỏ thêm một phiếu nữa cho anh Cind
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Quote Originally Posted by Maili View Post
    Uhm xét kĩ anh Cind rất ư là được, Maili ủng hộ Nhoc, bỏ thêm một phiếu nữa cho anh Cind
    Hiện tại Thí sinh Cind của chúng ta đang đứng vị trí 1 vượt qua cả thí sinh Admin rôi . Xin hỏi ngoài lề tí , Nhà mình đã ai gặp anh Cind chưa ? có cao to đẹp zai không? . hí hí ban tổ chức cũng tò mò quá !!!!!!

Chưa, chắc chưa ai gặp đâu. Nhưng được biết tên thật của anh Cind là Nguyễn Trần Quốc Vinh, và theo mình thì là một người rất đàn ông, khí phách đầy mình, được nhiều cô gái ngưỡng mộ. tuổi chắc khoảng 25-35. Hình đại diện của anh ấy là hai đôi môi của hai người đang hôn nhau=>một người lãng mạn, đa tình và luôn khao khát tình yêu . Anh ấy đã cai ma túy thành công và có rất nhiều đóng góp cho điễn đàn lâu dài. Theo Maili anh ấy có bề ngoài trông rất đáng tin cậy và được mọi người tin cậy, rất biết kiềm chế và khiến người khác phục nói ko thành lời. Ko biết có phải là mod của diễn đàn ko nhưng dám cá là anh ấy đã từng xóa bài của Maili. À mà Cind có nghĩa là Cinderella (cô bé lọ lem)=>yêu trẻ con và những vật dễ thương, hoặc là cũng có tí mơ mộng, hoặc là thích làm hoàng tử che chở cho những mảnh đời bất hạnh. Nói chung là ko ai biết được, nhưng hi vọng là anh ấy đẹp trai.

Mình cũng chưa thấy mặt anh Cind,nhưng nghe đồn là...dễ thương.BTC kêu gọi 2 thí sinh nộp hình kìa.Lẹ lên chứ!hihi...

Choái! cái gì dzậy nè. :p
    Bé Thùy ui, em đang đi guốc trong bụng anh hả!? suy đoán mà sao đúng thế không biết nữa. Làm rõ hơn 1 số thông tin nghen pàkon:
    ....Hình đại diện của anh ấy là hai đôi môi của hai người đang hôn nhau=>một người lãng mạn, đa tình và luôn khao khát tình yêu ....
    hihi, luôn khao khát bởi vì chưa cóa...híc, tìm hoài mà hỗng thấy....
    Ko biết có phải là mod của diễn đàn ko nhưng dám cá là anh ấy đã từng xóa bài của Maili
    ..đã từng là mod, super-mod, vice-admin...tùy từng thời điểm!!! cũng chỉ là hỗ trợ cho 4rum tốt hơn thôi mà. Còn chuyện xóa bài thì có lẽ là tại bài đó vi phạm nội qui 4rum theo chủ quan của anh, sorry nghen!
    ....Nói chung là ko ai biết được, nhưng hi vọng là anh ấy đẹp trai....
    cái này thì sure luôn á. (hihi, có ai mà nhận mình xí trai bao giờ đâu hén!) Nhưng phải công nhận là "ít đẹp" hơn Admin nhà ta 1 chút, chút .....xíu...xìu xiu...thôi à nghen!
    A...hèm, biết tả thế nào cho pàkon dễ hình dung nhỡ......thui, có thể nói là thế này: cind tui á, Đẹp chai! hì, thì...chưa thể nói là đẹp! còn gọi là Xí chai! thì cũng không hẳn là xấu! chỉ có điều là.....nhìn......thấy G.....HHÊ...ÊÊ.......LL...LẮ....ẮM...M....M ! hehehe...he..he..

Quote Originally Posted by cind View Post
    Choái! cái gì dzậy nè. :p
    Bé Thùy ui, em đang đi guốc trong bụng anh hả!? suy đoán mà sao đúng thế không biết nữa. Làm rõ hơn 1 số thông tin nghen pàkon:

hihi, luôn khao khát bởi vì chưa cóa...híc, tìm hoài mà hỗng thấy....

..đã từng là mod, super-mod, vice-admin...tùy từng thời điểm!!! cũng chỉ là hỗ trợ cho 4rum tốt hơn thôi mà. Còn chuyện xóa bài thì có lẽ là tại bài đó vi phạm nội qui 4rum theo chủ quan của anh, sorry nghen!

cái này thì sure luôn á. (hihi, có ai mà nhận mình xí trai bao giờ đâu hén!)

Khổ chủ Cind lên tiếng rồi , ảnh đâu ? anh đâu? nhanh chân lên chứ ? có mấy em đang dài cổ đợi rồi hí hí .... tớ đã nhắn thí sinh Admin rồi bà kon đừng nóng lòng nhé ..... Các thí sinh khác ơi , cũng tham gia đi cho nhộn nhịp , anh Cind thì tớ không biết thế nào chứ , thí sinh Admin thì nhẹ ký lắm heheheh vì đã từng có thời bị gọi là Khoa ròm mà hihihiih

Page 1 of 2 12 LastLast