Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Thông báo về cuộc thi " Trai tài gái sắc" của 4rum chúng ta

Admin gởi ảnh trước cho moi người gởi theo đi, để mọi người ngại ý!Cho mình bình chọn thêm 1 người nữa nha: Phiếu 3: khucthuydu.Cảm ơn Lotus_ask đã tổ chức cuộc thi này!

Sao tự nhiên thấy nghiêng hẳn về anh Cind, có thể bỏ 2 phiếu cho anh Cind luôn được hok ban tổ chức
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Mình thấy Maili củng dễ thương sao chúng ta ko bỏ cho Maili 1 phiếu nhỉ

đồng ý á! Cind cũng thấy là Maili dzễ thương lắm. Bình chọn Maili 1 phiếu.

ôi mắc cỡ quá đi , nhưng tiếc là Maili sắp được bon chen làm ban tổ chức rồi_hehe. Nhưng nếu mọi người "quyết tâm" bỏ phiếu cho Maili thì đành miễn cưỡng ra dự thi luôn vậy. Bởi vậy, người dễ thương là khổ vậy đó, khổ ghê hok (thở dài)
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Quote Originally Posted by cind View Post
    Ôi đây là anh Cind của chúng ta đấy sao? nhìn vậy đã thấy men lì rồi hí hí , không những thế anh rất có tài trang điểm . Anh mà tham gia lĩnh vực điện ảnh tớ cam đoan rẳng hình tượng nghệ thuật ninja phải thuộc về chúng ta chứ không phải là của người Nhật hihi .
    Thấy anh Cind vậy các thí sinh khác cũng đừng hoảng nhé ! Thí sinh sáng giá Admin đâu rồi , và Khucthuydu đâu rồi ? mau mau lên chứ !
    Nếu được bình chọn tớ sẽ bỏ phiếu cho anh Thientam vì tớ thích cái món dưa cà rau muống của anh ý .
    Maili được bầu chọn Miss niềm tin rồi là từ bỏ vị trí ban tổ chức đấy à ?
    Đồng chí người vô hình ơi, chịu lên tiếng rùi à , tham gia tranh cử đi anh , sợ gì ! Chuyện gì chẳng có thương lượng phải không? huống hồ anh em mình phải không? hihihi . Suỵt ! cuộc thi nay ban tổ chức với tinh thần nghiêm minh, công bằng nhất , mong cả nhà mình nhiệt tình tham gia nhé !

Vì được sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người, Maili đang gấp rút hoàn thành bộ sưu tập ảnh màu hè của mình, mong mọi người chờ ngày Maili tái xuất giang hồ hén

Page 2 of 2 FirstFirst 12