Page 48 of 56 FirstFirst ... 384647484950 ... LastLast
Results 471 to 480 of 552

Thread: Nhật kí Niềm tin

Sao vậy thielong?
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

tl có chuyện gì vậy, có thể chia sẻ với mọi người ko, gần đây maili bận quá, có nhìu ngày về nhà ko kịp tắm, ko kịp đánh răng,ko ăn cơm,ko uống thuốc lun, lăn ra ngủ từ chìu tới sáng hôm sau, eo ơi, mẹ la quá trời.
    maili tự cảm thấy là dạo gần đây maili hơi lơ là diễn đàn, lơ là việc học, chỉ lo ăn chơi thôi, hic hic, nhưng mà điều đó rất cần thiết cho maili bây giờ, ăn chơi lành mạnh mà , bây giờ maili ăn chơi xong rồi, trường maili cũng sắp thi, lo mà học, lo cho bản thân, lo cho tương lai, lo cho diễn đàn nữa
    maili mới cắt tóc, nhìn lạ lạ, ai cũng nói vậy, mà cắt rồi bây giờ mới thấy, kiểu tóc đẹp thiệt nhưng hok hợp với mình , ko phải của mình, dù đi đâu cúi cùng cũng về nhà, cúi cùng cũng là Maili của Niềm tin, thôi ráng đợi tóc dài ra rồi cắt ngắn lun, hahhahahaa
    yêu mọi người, chụt chụt ^^
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Maili học hành chăm chỉ vào nhé.. ko thì đến năm cuối là chạy ko kịp đâu.. hehe
    Ah.. chắc tl ko thấy Maili vào nên pùn đấy.. hum bữa nghe tl nói thế :rolleyes:
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Ôi môn Triết .................................................. Thienlong sao thế nhỉ? Hỏi chả trả lời gì cả
    Ps: Maili mới cắt tóc, chắc lạ lắm :rolleyes:

maili cắt tóc kg biết nhìn khác kg tl thấy ai có chuyện kg vui về tình cảm là hay đi làm mới thay đổi ngoại hình lắm nhất là chị em phụ nữ .
    thích gì làm đấy cuộc sống vậy cũng thích đó nhưng kg biết sau này nó sẽ đi đến đâu có ai là kg ăn chơi từ những cái lành mạnh để rồi đến lúc đi quá danh giới đó lúc nào kg biết đó !

E hèm, bi quan thế?, vậy thienlong bị gì vậy

Nhật kí trống vắng ...

Ngày mai thi bằng lái xe rồi, run quá

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Ngày mai thi bằng lái xe rồi, run quá
    chúc thi tốt nhé tự tin lên DTT
    tin kg vui cho DTT và mọi người nè nhất kí từ giờ sẽ vắng đó thiếu mất 1 người !
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Là sao ??????????????????????????????????????????????? Thienlong nói rõ. hơn đi.

Page 48 of 56 FirstFirst ... 384647484950 ... LastLast