Page 55 of 56 FirstFirst ... 54553545556 LastLast
Results 541 to 550 of 552

Thread: Nhật kí Niềm tin

phanhieu
    Guest
    @nhok: Không ai tên là "ngươi iu" ở đây hết... nhok quen ai tên "ngươi iu" không? "ngươi iu" ---> là thienlong đó

@DTT: rắc rối mà DTT - chuyện tình iu đó, bao giờ chẳng lằng nhằng dây diện . Họ iu nhau DTT à

Ac ac ac, mấy người này đầu độc DTT không à, có "ấy" gì thì qua bên Chút tình gửi gió mà "ấy" đi
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Cuộc sống luôn biến đổi... Con người ta thật phức tạp... Để bây giờ cảm thấy trống rỗng... và một chút hụt hẫng... Cũng chẳng hiểu tại sao nữa... hixhix... :-S
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

phanhieu
    Guest
    Sao thê nhok....

Có chuyện gì thì chia sẻ đi chứ giữ trong lòng.... buồn lắm

Có chuyện gì vậy???

nhoc ơi.. có chuyện gì vậy?
    đôi khi chính người ta tự thay đổi nhưng có lúc chính cái cuộc sống lại thay đổi họ biết làm sao nhoc cuộc sống là bước đi thôi cũng đâu nghĩ nhiều được và đôi lúc nhắm mắt mà đi thôi
    tl tin 1 người như nhoc bất kể 1 lúc nào đó nhoc thấy buồn hay trống rỗng sẽ luôn có những người bạn bên nhoc
    ví dụ thienlong nè xin chết hoài mà nhoc có chịu đâu
    tặng nhoc với phan hiếu 1 bài hát nè
    DTT thì thôi kg tặng vì kg muốn đầu độc DTT
    http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW6WI8OW.html
    anh luôn mong em sống vui và hạnh phúc
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Mọi người có cảm thấy là nhật kí đã quá dài và quá nặng nè rồi ko, nó sẽ làm cho thành viên mới thấy khó khăn khi mún tham gia vào post bài, Vì sẽ ko biết bắt đầu từ đâu. Dạo này diễn đàn có nhiều bạn mới và giao diện cũng mới, Mình nghĩ cũng nên bỏ cái cũ đi và thay bằng 1 cái mới. Mình cảm thấy chúng ta nen khóa nhật kí này lại ( chỉ đọc ko dc post bài) và mở ra 1 cái nhật kí mới cho diễn đàn vào nhân dịp năm mới này nếu mọi người còn cảm thấy là nó cần thiết.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Nhật kí mới sẽ bắt đầu vào mùng 1 Tết ...

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Đúng 30 tết, Nhật ký cũ này sẽ closed để thay vào đó mở một Nhật kí mới, ngày 1 tết ai online sớm nhất sẽ có quyền tạo chủ đề đầu tiên của năm 2010

@ phanhieu @ thienlong: Nhok nghĩ linh tinh thui... giờ thì không có chuyện gì cả... Hehe... có những người bạn như tl, như phanhieu, như NIEMTIN mà không cảm thấy vui thì thật là phí.. kaka.. Mọi người cũng phải luôn vui vẻ nhé..

Để Maili viết tiếp Nhật ký mới đi mọi người... vì Maili vốn là chủ nhân của nhật ký mà
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Uhm, ủng hộ ý kiến của Nhoc , đừng ai mở nhé, hãy để chủ nhân của nó toàn quyền

Page 55 of 56 FirstFirst ... 54553545556 LastLast