Page 11 of 56 FirstFirst ... 91011121321 ... LastLast
Results 101 to 110 of 552

Thread: Nhật kí Niềm tin

ac ac, chỉ là nhận vật phụ thôi, nhưng chắc tại vốn dễ thương nên dc quay
    Nguyên nhân là do trường Maili được nhận Huân chương lao động hạng nhất, nên có cả HTV về quay. Lớp Maili toàn nam thanh nữ tú nên được chọn làm lễ, con trai thì cầm cờ, con trai thì nào là dâng hương,...Maili với nhỏ bạn lo trốn rồi, ko làm gì là dc về, vậy mà cuối cùng bị bắt đi theo cái huân chương, cầm lụa_làm nền cho cái huân chương>.<, bởi vậy lúc làm lễ ai cũng nhìn, ai cũng quay phim, chụp hình...cái huân chươngT_T
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Maili post hình lên cho cả nhà cùng xem với!

Thôi, lên TV là vinh dự rồi, Maili đừng nói gì nữa, khao mọi người đi
    Nhoc nhắc chuyện hình mới nhớ, Maili xa quá chụp không được chả thấy gì cả, hình mờ căm à, còn xuống sân thì đậu có được => chịu , post hổng được.
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

được lên ti vi mà ko thèm nói tiếng nào ha >.<
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

... Nếu có một điều ước thì mọi người sẽ ước gì (^_^)

hic hic giờ này 4g30 sáng mới đi làm về oải cả người
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Ủa, nguoi_vo_hinh trực đêm hả, giờ đó chắc DTT chưa dậy đâu

để khi nào đó maili post hình lên cho mọi người
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

... Sắp đến Noel rồi, mọi người có kế hoạch gì chưa (^_^)

Quote Originally Posted by DTT View Post
    ... Sắp đến Noel rồi, mọi người có kế hoạch gì chưa (^_^)
    tớ muốn tự làm những cái thiếp xinh xinh tặng bạn bè và người thân nhưng không biết có đủ khéo tay để làm không nữa :p , là một người ngoại đạo nhưng hôm đó tớ cố phải bon chen bằng được đến trước cổng nhà thờ lớn ,để xin xỏ những điều thuận lợi cho gia đình , cả phật cả chúa cùng hỗ trợ thì may ra mới ok được

Page 11 of 56 FirstFirst ... 91011121321 ... LastLast