Page 38 of 56 FirstFirst ... 28363738394048 ... LastLast
Results 371 to 380 of 552

Thread: Nhật kí Niềm tin

thienlong cũng như nguoithichhoacucdai nhé!

Tặng bạn, các chị, các cô, các bác bó hoa tươi thắm (^_^)

Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

chào các bạn.
    lâu lâu rồi không viết bài... nhưng vẫn thường xuyên đọc những bài viết của các bạn. có những nỗi buồn, có những niềm vui... chỉ có TTB không biết chia sẻ như thế nào. cảm ơn mọi người đã viết... cảm ơn những thành viên tích cực, cảm ơn thienlong, maili, DTT, chieuquan... và cảm ơn anh songkhoa nữa. chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc!
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

chỉ có TTB không biết chia sẻ như thế
    sao thế đây là nhật ký mà nghĩ gì thì viết ra ngại gì thienlong kg nghĩ được gì nữa lên kg viết được có gì thì viết ra cho nhẹ lòng chứ !

Ăn mì gói nhiều, nóng trong người ... (+_+)

Hôm nay sinh nhật DTT nè, có ai tặng quà hem ?

sinh nhật của mình năm nay củng chẳng có đi đâu nằm nhà 1 mình , ko biết có còn ..............
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Hôm nay sinh nhật DTT nè, có ai tặng quà hem ?
    Sinh nhật vui vẻ DTT nhé tặng quà nè nhận được chưa !

sinh nhật vui vẻ nha DTT, vậy là tròn 18 tuổi rồi, thêm 2 năm nữa là đủ tuổi cưới vợ rồi
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

chúc sinh nhật muộn vui vẻ nhé em!

Page 38 of 56 FirstFirst ... 28363738394048 ... LastLast