Page 39 of 56 FirstFirst ... 29373839404149 ... LastLast
Results 381 to 390 of 552

Thread: Nhật kí Niềm tin

sinh nhật muộn vui vẻ nhé DTT. 18t rùi đấy, yêu đi, ngại gì nữa.... có gì không biết bảo maili chỉ cho... hi hi hi
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Quote Originally Posted by toitinban View Post
    sinh nhật muộn vui vẻ nhé DTT. 18t rùi đấy, yêu đi, ngại gì nữa.... có gì không biết bảo maili chỉ cho... hi hi hi
    ý kiến này có vẻ được còn toitinbạn thì sao nhỉ có gì kg biết thì bảo ngươithichhoacucdai chỉ cho mà này muốn 20 tuổi lấy vợ thì yêu từ bi giờ đi kg sao mà kịp được kinh nghiệm từ bản thân nè yêu rất sớm mà giờ đã lấy vợ đâu biết thế hồi ấy yêu sớm hơn có khi bi giờ lấy vợ rùi !

Nói vậy thôi chứ em vẫn còn nhỏ lắm, nhỏ lắm ... . Cảm ơn mọi người
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    ý kiến này có vẻ được còn toitinbạn thì sao nhỉ có gì kg biết thì bảo ngươithichhoacucdai chỉ cho mà này muốn 20 tuổi lấy vợ thì yêu từ bi giờ đi kg sao mà kịp được kinh nghiệm từ bản thân nè yêu rất sớm mà giờ đã lấy vợ đâu biết thế hồi ấy yêu sớm hơn có khi bi giờ lấy vợ rùi !
    nguoithichhoacucdai ơi....! bảo TTB với???

Quote Originally Posted by DTT View Post
    Nói vậy thôi chứ em vẫn còn nhỏ lắm, nhỏ lắm ... . Cảm ơn mọi người
    18tuổi rồi em ơi... thế là to rồi... nhỏ gì nữa??? Hồi bằng tuổi em, anh suýt nữa có baby rồi đấy... hê hê!

Quote Originally Posted by toitinban View Post
    18tuổi rồi em ơi... thế là to rồi... nhỏ gì nữa??? Hồi bằng tuổi em, anh suýt nữa có baby rồi đấy... hê hê!
    Ac ac, sao mà VIP thế :confused: :confused::confused:
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Wink

nguoithichhoacucdai ơi....! bảo TTB với???
    @: TTB muốn nthcd bảo gì nào?

[QUOTE=@: TTB muốn nthcd bảo gì nào?[/QUOTE]

tình yêu là gì nthcd? TTB yêu nhiều quá nhưng rồi nhận ra là chẳng có gì là thật cả, mà người ta nói tình yêu là có thật, và duy nhất. ( trích: Maili nói...:biggrin

Talking

hichic. TTB hỏi nthcd câu hỏi khó quá, nthcd ko trả lời đc. lẽ ra Mali moi thế thì TTB phải hỏi bạn ấy chứ, thế này thì làm khó cho nthcd rồi . nhưng mình cũng nghĩ tình yêu là có thật đấy bạn ạ!

Quote Originally Posted by nguoithichhoacucdai View Post
    hichic. TTB hỏi nthcd câu hỏi khó quá, nthcd ko trả lời đc. lẽ ra Mali moi thế thì TTB phải hỏi bạn ấy chứ, thế này thì làm khó cho nthcd rồi . nhưng mình cũng nghĩ tình yêu là có thật đấy bạn ạ!
    đấy đấy nguoithichhoacucdai đó toitinban hỏi giề hỏi đi chạp chạp thấy mất hình luôn à !

Page 39 of 56 FirstFirst ... 29373839404149 ... LastLast