Page 47 of 56 FirstFirst ... 374546474849 ... LastLast
Results 461 to 470 of 552

Thread: Nhật kí Niềm tin

Quote Originally Posted by Hon_ve_Tim_Xac View Post
    Hôm nay vào hồi 19h 50p' Hồn đã ghé thăm 4rom, hẹn gặp lại các bạn vào kiếp sau, Hồn đi đây
    hồn về tìm thienlong nhé lâu rồi thienlong chỉ sống bằng phần xác kg thấy vui hay buồn nữa hồn về với thienlong nhé kg biết đến bao giờ mới tim lại được phần hồn!

Hồn và xác, ac ac, gọi hồn về . . . . . . . . . u u u u u u u :p
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

E hèm, diễn đàn lại im ru rồi

có gì vui em liên lạc bằng đt cho chị nhé. chúc em, Maili, ... luôn vui.

sao lại gọi điện vậy NTHCD có gì vào diễn đàn cho quần chúng thêm người thêm vui mà ai cũng gọi điện với qua yaho thì bùn quá !

Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu. Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói “ấm quá”, mà là khi có người thì thầm với bạn: “Có lạnh không?”. Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy. Chúc mọi người tôi quen, đều ấm áp trong mùa đông này

được ở bên cạch người mình yêu thì còn gì mà nói nữa ấm nhất .HN ấm được mây hôm hôm nay lại lạnh rùi tìm ấm áp ở đâu bây giờ !

Shoutbox sao vắng quá ...

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Có vẻ như là dạo này mọi người chán shoutbox rồi

1 ngày dài mệt mỏi nhiều chuyện kg vui nhiều tin kg vui !

Page 47 of 56 FirstFirst ... 374546474849 ... LastLast