Page 8 of 56 FirstFirst ... 67891018 ... LastLast
Results 71 to 80 of 552

Thread: Nhật kí Niềm tin

Minh thì mấy năm nay chả biết trung thu là gì tối ngày chỉ ở trong nhà , giờ thì đi làm rồi củng về hà chả đi đâu hết , ngồi ở nhà mở ti vi coi người ta đi chơi .......
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Trung thu này Maili hok được chơi lồng đèn, huhuhu
    Minh thì mấy năm nay chả biết trung thu là gì tối ngày chỉ ở trong nhà , giờ thì đi làm rồi củng về hà chả đi đâu hết , ngồi ở nhà mở ti vi coi người ta đi chơi .......
    Để năm sau Maili dắt nguoi vo hinh đi chơi lồng đèn
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Hôm nay là ngày mình đi tái khám và lấy kết quả xét nghiệm cd4 khi và khám bác sỉ báo là cd 4 tăng lên 300 con tổng cộng là 410 con mình bất ngờ khi nge bác sĩ nói vậy và mình tưởng là mình nge lầm và hỏi bác sĩ thêm 1 lần nữa và mình thấy vui và thật sự như mốn khóc , mọi người trong trung tâm ai củng vui lây với mình ai củng chúc mừng mình vì sau hơn 2 năm dùng thuốc arv và đổi cả 3 loại thuốc và phải chịu đựng tác dụng phụ của các loại thuốc đó , giờ mới có 1 loại thuốc hợp với mình , khi về chổ làm vừa làm vừa thấy vui trong lòng và chợt nhớ lại hồi mới được dùng thuốc arv củng có 1 bạn uống chung đợt với mình và củng bị lờn thuốc như mình hai đứa mình củng bị lờn cả ba loại ko còn loại nào thay thế và chờ thuốc phác đồ 2 vào vn khi thuốc về vn thì bạn ấy đã ko đợi được và đã qua đời còn mình thì may mắn chờ được ngày đó và giờ thì mình đã khỏe , giờ nghĩ lại thì thấy cuộc đời ko ai biết truớc những gì sẽ xãy ra với mình vì vậy hãy cố gắng hết sức mình đừng nghỉ mình ko thể rồi bỏ cuộc thì sẽ hối tiếc đấy , nhớ lại hồi mới biết mình có h bác sĩ bảo mình chỉ sống được chừng 3 tháng và nói với mẹ mình là rút ống thở cho mình để mình ko còn chịu đau đớn nữa nhưng gia đình ko chịu và giờ sau 8 năm mình vẩn còn sống và giờ sức khỏe lại còn khỏe hơn trước giống như 1 phép màu vậy nhiều lúc mình củng ko tin vào những gì mình đang có đó là sức khỏe và 1 tình yêu của 1 cô gái đối với mình . hôm nay vui quá vô spam lung tung chả biết có ai đọc hiểu gì ko nữa
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Mừng cho nguoi_vo_hinh (^_^), chúc n_v_h luôn vui vẻ, DTT thì đang chán quá đây, ngủ được 2 tiếng rưỡi à, hình như DTT mất ngủ rồi
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

Ac ac, thà học bóng chuyền còn hơi học bơi, DTT mới học chiều nay, bị sặc nước rồi, ac ac, ọc ọc.
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

Nguoi vo hinh
    Dung la ban noi lung tung nghe met qua...lan sau khong duoc vay nua nha...hi hi hi...nhung ma co mot dieu ban noi lam Toi rat la vui va phuc ban...do la ban biet quy nhung gi minh dang co va khong buon roi no...ban se khoe ...va chac chan se som co thuoc tri khoi benh H...
    Hoi nho minh ao uoc lap mot phong thi nghiem vi minh yeu bo mon nay lam! bay gio minh co du dieu kien...nhung khong biet y tuong minh co "dien ro" qua khong?...xin cho y kien

(^_^), DTT nghĩ có thì quá tốt chứ sao, muốn làm gì cũng được, có điều đừng làm ra ... thuốc nổ là được rồi , hình như hôm nay là sinh nhật của Google đó (^_^)

Thien tam lập phòng thí nghiệm gì vậy, có thể cho Maili tham gia với dc hok. Maili đang trong giai đoạn lựa chọn nghề nghiệp tương lai nè
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Ủa, tưởng Maili làm bác sĩ.

Bác sĩ: 2 tuần là phải học xong 1 cuốn sách dày cui, kéo dài trong 7 năm, 2 năm đầu làm việc ko lương...
    Kiểm tra chất lượng đầu năm, môn nào cũng ổn, vậy mà hóa lại 4,5 điểm, Trong lớp 43 đứa, có 10 đứa dưới trung bình mà lại có cả mình khiến ai cũng ngạc nhiên. Con nhỏ ngồi kế bên ko tin, còn đòi dò lại giùm mình xem cô có chấm sai ko. Chỉ một mình tui hiểu, hic hic, mất căn bản trầm trọng rồi. Hai năm rồi ỷ có tí đầu óc nên toàn học đối phó ko, bây giờ khổ rồi.

Page 8 of 56 FirstFirst ... 67891018 ... LastLast