Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 54

Thread: OFFLINE - OFLINE tại Hà Nội

Quote Originally Posted by Maili View Post
    ôi thích quá, phải chi ở sài gòn cũng có những quán như vậy.
    Choài, Maili nói nói sao dzậy?! Saigon là đất cafe mà. Anh giai chỉ cho 1 quán đại loại như thế cho hén. Quán Thềm Xưa ở Nguyễn Trãi ( đi từ Bộ Nội Vụ lên qua cafe 343 gặp ngã 3 rẻ trái, quán nằm bên phải . À! nhớ là chưa đến ngã4 NgTrãi-NgVCừ nghen).

Hic hic, em là học sinh, làm gì có tiền mà đi vòng vòng uống cà phê chứ, đặc biệt là mấy quán như vậy ở Sài Gòn thì giá trên trời ko hà.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Đây là lần đầu tiên em cảm nhận được không khí thân thiện, giúp đỡ nhau trong phong trào phòng chống và cai nghiện ma túy, giá mà em biết đến Forum này cách đây mấy tháng thì có lẽ bạn trai em đã chẳng phải "đi công tác xa nhà", em cảm thấy Forum này rất bổ ích, vừa là giúp cho những người đã từng "lạc lối" sát cánh bên nhau, cùng nhau quyết tâm tránh xa ma túy, cộng với sự giúp đỡ của người thân, vừa là để cho những người chưa biết hiểu rõ hơn tác hại của nó.
    Đây cũng là lần đầu em thực sự cảm nhận thấy, những người đã từng "lạc lối" hoàn toàn vẫn có thể vui vẻ, trở lại với cuộc sống như bình thường.
    em cũng ở Hà Nội, chắc đợi khi bạn trai em "hoàn tất công tác' em sẽ lôi anh ấy vào đây để tham gia OFFLINE, ONLINE cùng các anh thôi, vì ở đây có những người đồng cảnh, họ mới thực sự hiểu tâm trạng của anh ấy đang nghĩ gì, bởi những lời khuyên của những người bên ngoài nhiều khi lại bị chất vấn "có ở trong cuộc đâu mà biết"
    Chúc các anh luôn vui và mạnh khỏe,

vậy thì xuống thị xã Thủ Dầu Một - Bình Dương uống càphê đi. cũng có nhiều quán đẹp và lãng mạn lắm đấy: Gió và nước, Cung Đình, Hoàng Cung, Thềm Xưa, 79, .... Chắc cũng không thua gì ở TP đâu.

Người như mình chỉ nhiệm hiv do qhtd chứ mình ko phải nghiện liệu có được đi off ko.

duoc chu
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Cái chủ đề này lập ra mà chưa tổ chức được thì phải, giờ ltvt có ý định tổ chức 1 buổi Offline tại HN, ai đồng ý tham gia nào .

Up nào :cool: Up nào :cool: Up nào :cool:

TẾT NÀY TỤI MÌNH OF NHÉ, AI CÓ THỂ ĐI THÌ NHỚ ĐĂNG KÝ VÀ THÔNG BÁO ĐỂ MÌNH BẢO BỐ MẸ NẤU CƠM , MỌI KINH PHÍ SẼ ĐƯƠC ACMIN mr.HẺOIN , THIÊN LONG VÀ CÔNG TỬ TÀI CHỢ, NHỮNG AI PHẤN ĐẤU TỐT TRONG QUÁ TRÌNH CAI VÀ RÈN LUYỆN THÌ SẼ CÓ QUÀ CỦA DIỄN ĐÀN.

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by loi_lam View Post
    TẾT NÀY TỤI MÌNH OF NHÉ, AI CÓ THỂ ĐI THÌ NHỚ ĐĂNG KÝ VÀ THÔNG BÁO ĐỂ MÌNH BẢO BỐ MẸ NẤU CƠM , MỌI KINH PHÍ SẼ ĐƯƠC ACMIN mr.HẺOIN , THIÊN LONG VÀ CÔNG TỬ TÀI CHỢ, NHỮNG AI PHẤN ĐẤU TỐT TRONG QUÁ TRÌNH CAI VÀ RÈN LUYỆN THÌ SẼ CÓ QUÀ CỦA DIỄN ĐÀN.
    Mình phải dành lấy món quà này của diễn đàn thôi

Hu hu hu, off ở Hà Nộ, sao không ai vô đây hết vậy, hu hu hu
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast