Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 25 of 25

Thread: Nếu dính HIV tôi sẽ mang tội bất hiếu huhu

Uhm bạn cứ đến đó, người ta sẽ hướng dẫn cũng như giữ bí mật cho bạn. Cực kì an tâm
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

có cần mình dắt đi ko 1 tháng mình đi tái khám 1 lần nè ,

Quote Originally Posted by Maili View Post
    Uhm bạn cứ đến đó, người ta sẽ hướng dẫn cũng như giữ bí mật cho bạn. Cực kì an tâm
    một lần nữa cảm ơn bạn nhiều nhé, chắc tại mình làm việc xấu xa nên lo sợ , hiz .Trước giờ mình có đi mấy cái chuyện gái gú masage bao giờ, từ khi đi làm đâm ra hỏng

Quote Originally Posted by nguoi_vo_hinh View Post
    có cần mình dắt đi ko 1 tháng mình đi tái khám 1 lần nè ,
    cảm ơn nguoi_vo_hinh nhé, lúc nào đủ 3 tháng ,nếu gặp khó khăn gì mình sẽ nhờ bạn giúp , các bạn nhiệt tình quá , làm mình thấy ngại quá

Bạn à, ai cũng là con người mà, mấy chuyện này đúng là ko đáng tự hào lắm, nhưng cũng chấp nhận được bạn à. Chỉ cần bạn biết sợ và ko tái phạm là được. Với lại mình thấy đi chơi kiểu này con trai dễ gây ấn tượng xấu với mấy cô gái mà mình có ý định nghiêm túc lắm, phải bảo vệ bạn và bảo vệ cả người yêu tương lai của bạn nữa.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Page 3 of 3 FirstFirst 123

Tags for this Thread