Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: bạn mới

bababebi
    Guest
    tui cu~Ng nguoi moi' ne`

bababebi
    Guest
    tui cu~Ng nguoi moi' ne`

bababebi
    Guest
    sorry tai mang cham nen nhan nhiu` la`n

chào mừng bạn ......... :angry: :angry:
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

chào mừng bạn ......... :angry: :angry: hehe..........
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

222.... mình cũng là thành viên mới nè . hum nay là lần đầu tiên mình vao wep này , mình đã làm wen với ma túy được 10 năm rùi. vì chuyện bùn gia đình mà mình cứ tìm đến ma túy và cho đến bi h` mính ko tài nào mà mình bõ đc .mong cac ro`chia sẻ với mình ........... cam on nhiu` nha cac ro`
    sadboycute

....tại....bởi...thì....là....câu này nghe quen lắm rồi! hãy kiếm câu nào mới mới nha!

chào bạn sadboycute, nghe tên là biết bạn rất teen rồi, hihi, vậy là có thêm người để quậy với Maili và DTT rồi
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

(^_^), vậy là có ba người rồi, cố gắng thêm một người nữa thành Bộ tứ siêu đẳng luôn
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

ngừơi mới hơn

Bạn mới thì mình còn mới hơn nữa đấy. Bạn phải giúp mình đó nha. hi. Minh không được ai chào đón cả. Bùn quá đi thôi.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast