Results 1 to 5 of 5

Thread: admin và các mem ơi ,em cần sự giúp đỡ gấp của mọi người

Post admin và các mem ơi ,em cần sự giúp đỡ gấp của mọi người

Thưa admin và các mem, em đang rất cần gấp 1 kịch bản tiểu phẩm về phòng chống ma túy trong thanh niên để chuẩn bị cho chương trình "thanh niên nói không với ma túy",.Sắp đến ngày diễn rồi nhưng em lại rất bí kịch bản ạ(về khoản viết lách này em không được rành cho lắm, em chỉ dàn dựng được thui ạ)Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người để em có thể thực hiện được chương trình được tốt đẹp ạh.Xin mọi người hãy gửi cho em theo địa chỉ sau ạ :
    Mail : daominhquang1102@gmail.com
    YH: vi_em_vi_tien_1608
    nhà riêng : đào minh quang
    Số nhà 31, tổ 56 Ngõ 13,Ngách 13/90/25,Đường Lĩnh Nam,phường Mai động,Quận Hoàng Mai, Hà nội

Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người càng sớm càngtooyt ạh(trước ngày 31/08/2008 thì tốt ạh)

mọi người cố giúp em với,em xin hứa chương trình đó em sẽ poss lên diễn đàn để mọi người cung xem

ko bit lam thi nhan la ko lam duoc.bay tro!

dạ không phải thế đâu ahj,mọi khi ông biên kịch ông nhận ấy viết cho em,nhưng đùng 1 cái ông ấy lại đi nước ngoài mất nên thành thử mới thiếu cái khịc bản thui ah ,văn nghệ có hết rùi nhưng thiếu kịch thì mất hay ah

ban men!

Toi cung da tung dau kho khi co nguoi than nghien ngap. Toi da suu tam tren mang, sach y khoa, nguoi than cua toi cung rat quyet tam cai nghien nhung roi su viec cu nhu 1 vong tron lan quan. Thuc trang cho thay cai nghien o cac trung tam luon nhu con dao hai luoi. Toi da chung kien canh mua ban tai trung tam. Duong nhu day lai la noi ra "thuan tien" cua bon kinh doanh, ban se thay tiem an xung quanh moi truong cai nghien nay la co hoi cua viec lay lan HIV.

Nhan thuc duoc van de, chung toi nghi den viec tu cai nghien. Hoac cac co so tu nhan, cac bac si tu nhan.