Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 57

Thread: một trái tim khờ khạo

Vết thương nào rồi cũng sẽ lành, nổi đau nào rồi cũng sẽ phai, CMA và QH đừng suy nghĩ về dĩ vãng nữa, thế nào rồi cũng có một ngày bạn sẽ tìm được người thật lòng mà!
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Wink

híc, cho CMA có ý kiến nhe: CMA chỉ post lá thư của nhỏ bạn thui, chứ ko phải CMA đâu!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Originally posted by adminquochuy@Mar 15 2003, 01:07 PM
    các bạn hãy làm gì giúp tôi đi chứ !
    Đồ thừa hòan cảnh bia rượu ! nếu nói như bạn thì .... Sự thật mình nghĩ ....Tình yêu là một con thuyền trôi theo dòng chảy êm đề của thời gian. Bạn đã làm cho người yêu mình đau khỗ thì chắc chắn một điều sau này sẽ có một người con gái khác làm cho bạn khỗ đau gấp ngàn, vạn lần. Trong cuộc sống, gieo niềm tin gặt niềm tin. Lụât nhân wả dù không muốn tin nhưng vẫn có một cái gì đó thuộc lãnh vực tâm linh bạn à ! Chuyện đã qua rồi ! có níu kéo cũng đã muộn. Hãy sống tốt hơn với khỏang thời gian sau này. Bạn hãy sống để người yêu bạn không ân hận là tại sao hồi đó mình lại có thể yêu một người như thế.
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Access_banned
    Guest
    Okie ! cám ơn tất cả lời khuyên của tất cả các bạn ! QH sẽ cố gắng vượt qua tất cả để đi tìm niềm vui niềm tự hào fía trước , để đi đến một đọan đường tương lai đang chờ đón !

Originally posted by Bạn thân+Mar 17 2003, 08:04 AM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bạn thân @ Mar 17 2003, 08:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--adminquochuy@Mar 15 2003, 01:07 PM
    các bạn hãy làm gì giúp tôi đi chứ &#33;
    Đồ thừa hòan cảnh bia rượu &#33; nếu nói như bạn thì .... Sự thật mình nghĩ ....Tình yêu là một con thuyền trôi theo dòng chảy êm đề của thời gian. Bạn đã làm cho người yêu mình đau khỗ thì chắc chắn một điều sau này sẽ có một người con gái khác làm cho bạn khỗ đau gấp ngàn, vạn lần. Trong cuộc sống, gieo niềm tin gặt niềm tin. Lụât nhân wả dù không muốn tin nhưng vẫn có một cái gì đó thuộc lãnh vực tâm linh bạn à &#33; Chuyện đã qua rồi &#33; có níu kéo cũng đã muộn. Hãy sống tốt hơn với khỏang thời gian sau này. Bạn hãy sống để người yêu bạn không ân hận là tại sao hồi đó mình lại có thể yêu một người như thế.[/b][/quote]
    Thê anh BT có như dzậy hông thế ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

Yêu nhau chi cho lòng thêm đau, con tim em lầm lỡ trao anh để rồi xót xa mặn đắn trên môi...em cảm thâý căm thù anh quá , em phải trả thù ...em phải tìm mọi cách để ngăn cản anh đên với người con gái khác .... <------------hic RO mới nghe mâý dòng tâm sự của một cô gái thất tình. Các bạn nghĩ RO nên làm như thế nào để cô âý bớt lửa giận bây giờ ..&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Talking

Đáng đời ông lắm Ro à &#33;
    Tui mong seo cô ấy mau mau làm thịt ông để tui xin bớt 1 phần .
    :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Làm gì mà bạn than trách anh RO giữ dzậy, anh ấy đâu có tội gì đâu chứ
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Unhappy

TTN ra mặt dùm Ro ,chắc TTN để ý Ro rùi :o :o :o

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hic hic...khi con gái mà nổi giận đòi trả thù thì....eo ôi.....em chạy trước nhe bà kon......

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast