Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 57 of 57

Thread: một trái tim khờ khạo

Wink

Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 27 2003, 04:28 PM
    Có tiền đi xe chưa dzậy Ro , nếu chưa tui đưa cho một ít mà dùng nhưng kèm theo 1 điều kiện đó nha
    Cha, nghe hấp dẫn quá, ko biết là điều kiện gì đây te?
    Nếu mà có ngừơi tài trợ như dzậy thì RO nhớ qua them CMA lun nhe!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Unhappy

Ồ chẻng có chi đâu , chỉ là một điều kiện nhỏ thui , tui chắc là Ro đồng ý khi vừa nghe xong :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

anh RO à.. coi chừng nguy hiểm đó nghen! Thường thì mật ngọt chết ruồi mờ..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Cool

Làm chi mà bạn nói ghê dzậy , tui đâu phải là người chuyên dụ dỗ người ta đâu , nói như thế khác nào xem Ro là người dễ "mắc câu" con gái hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiii

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

BẠN GÀI ƠI ĐỪNG TIN LỜI CON TRAI THAN VÃN
    VÌ CON TRAI HỌ HỜ HỮNG RẤT NHANH
    HỌ VÃN BẢO ANH YÊU EM THA THIẾT
    NHƯNG LỜI KIA HẮN NÓI VỚI BAO NGƯỜI.......

thế dâý , con trai là dzâỵ đó, CMA nên khuyên cô bạn của mình quên phắt di chàng trai tệ hại dó đi&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
    VỪA BIẾT ANH CÓ NGƯỜI YÊU MỚI
    LÒNG CHỢT BUỒN NHƯNG KHÔNG KHÓC ĐÂU ANH
    KHÓC LÀM CHI KHI HẸN ƯỚC KO THÀNH
    NGƯỜI PHỤ BẠC VÃN LÀ PHỤ BẠC......

chòai.. đâu phải là "mắc câu" con gái.. con trai và con gái đều cũng có thể cho người ta mắc câu mà.. hehe.. có phải không hử hyvong_lybiet...
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Talking

à cũng phải ,đôi lúc con gái lẫn con trai đều dễ dàng mắc câu người khác một cách nhớ ngẩn

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456