Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 28

Thread: CON TRAI LA GI! (SO 2)

Talking

chiminhanh nói đúng đó ...con trai thời nay là dậy đó mà cung đừng có nói quá mức tụi tôi như vậy
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Wink

Chùi ui ! RO không ngờ là trong này đang có phiên toad xét xử các BOY chúng ta như vậy .....theo RO thì Cô_nàng_ngỗ ngáo chỉ mới nhắc đến những BAD_BOY thôi ha`...chưa nói gì đến những GOOD_BOY.
    Nếu như cứ vơ đũa cả nắm vậy thì không được rùi .....anh em đau lên tiếng đòi lại SỰ CÔNG BẰNG NÀO.
    Có thể mặt trời sẽ tắt , có thể tình yêu của em dành cho anh thay đổi nhưng ..GOOD_BOY thì vẫn là GOOD_BOY

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Trước tiên là TTN , sau đây là đến ai ? có ai muốn bảo vệ cánh mày râu ko dzậy
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by chiminhanh+Mar 15 2003, 08:38 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chiminhanh @ Mar 15 2003, 08:38 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Bạn thân@Mar 15 2003, 01:58 PM
    Chòai &#33; kinh thế &#33; nói xấu con chai tụi này kinh thế &#33; Nói gì thì nói &#33; bạn thân đẹp chai chung thủy tui đây là ngọai lệ mè &#33; hehe &#33;
    cái này cần phải xem xét lại&#33;

Cưng ui, anh có bị bệnh hoan tưởng ko thế? Bữa neo rảng, e dắt a đi TỪ DŨ khám nghen&#33;[/b][/quote]
    Chòai &#33; Đưa anh dzào Từ dzũ chi dzậy dợ bé &#33; Khám thai cho em hả &#33; eeeeeeeeeee &#33; em qua bển chưa chắc là con của anh à nghen &#33; anh phải xét nghiệm ADN Mới được à
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Wink

đâu có, dzợ nghe nói gần đây có 1 ông TÂY meng vi rúc lẹ dzô VN, hình như con dzi rúc đó lèm ĐÀN ÔNG MANG BẦU nên dzợ dẫn chồng đi khém đó mừ&#33;

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

:blink: Bán Thân mang BẦU ......... ahhhhhhhh chuyện lẹ có thiệt nè bà kon ui........

Móa tin vịt &#33; Thông báo dới bà kon &#33; Dzợ bé của em qua bên Cenede dụ học đi khém bệnh tổng quét mới phát hiện ra có bầu được 6 tháng &#33; Siu âm thì được bít là con chai, xét nghịm ADN, BDN, CDN .... nDN thì kết qẻ đúng lè con của bạn thân &#33; Bạn thân xin thông béo cho pà kon biết chuẩn bị để dành tìn đi en thôi noi con chai bạn thân &#33; hhhehe &#33; Dzợ có bầu gòi &#33; Phải cưng thui &#33;
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

langtu_vohon
    Guest
    găp nhau đi các bạn

Originally posted by Bạn thân@Mar 17 2003, 08:20 AM
    Móa tin vịt &#33; Thông báo dới bà kon &#33; Dzợ bé của em qua bên Cenede dụ học đi khém bệnh tổng quét mới phát hiện ra có bầu được 6 tháng &#33; Siu âm thì được bít là con chai, xét nghịm ADN, BDN, CDN .... nDN thì kết qẻ đúng lè con của bạn thân &#33; Bạn thân xin thông béo cho pà kon biết chuẩn bị để dành tìn đi en thôi noi con chai bạn thân &#33; hhhehe &#33; Dzợ có bầu gòi &#33; Phải cưng thui &#33;
    A aa chuyện này khẩn cấp nghe, chắc là diễn đàn mình phải tụ họp lại rùi . Để còn tính đến chuyện giúp bán thân nữa chứ, nào là : tả của em bé, tiền nhập viện, ..hic tiền mua sữa,....nhìu wé
    Nhiều thứ như vậy , còn anh BT đi bán dé súa thì làm gì có tiền mà sém chứ hẻ ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Guest
    Guest
    conangngonngao oiiiiii &#33; ban noi hay lam do , cac boy dang ghet &#33; nhung ma ban oi &#33; noi thi vay thoi , chu cung chi mot phan nao do dang ghet thoi , cung con nhieu boy xai duoc lam do ...... hi&#39;&#39;&#39;&#39;&#39;&#39;&#39;&#39;&#39;&#3 9; , cac boy co thuong cho thocon ko vay ? thocon benh vuc cho cac boy roi do .

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast