Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 27

Thread: đang lo lắng

nếu dương tính thì mấy anh chị nghĩ em còn sống dc bao lâu nữa,nếu còn 5-6 năm thì em chắc bỏ học đại học quá

sốg lâu hay ko là do bạn , bạn phải sống tích cực và lành mạnh đừng lo nghĩ về nó và vui vẽ mà sống ko biết chừng bạn có thể sống vài chục năm thì sao , bạn cứ sống và học tập bình thường đừng lo nghĩ quá nhiều nhưng trước tiên nên đi xét nghiệm để biết chính xác cái đã .
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Cám ơn bạn đã động viên mình,mình sẽ cố gắhg sống bình thường như mọi người nhưng chắc mình sẽ ko đi xét nghiệm đâu vì nếu bây giờ bị hay không bị thì chuyện cũng đã lỡ rồi phải chấp nhân thôi với lại mình cũng đâu có nhiều tiền đi xét nghiệm(vì mình còn là sinh viên mà)

hãy vững lên

Đọc bài của bạn mình thấy bạn quả là người có nghị lực, ngay cả khi nếu bạn bị ..... bạn nói "bạn không đi xét nghiệm đâu..' vì có hay không bạn vẫn muốn tiếp tục cuộc sống, muốn học tiếp Đại Học. cố gắng lên bạn nhé.
    còn mình đang lo sợ khi đã cắt được ma túy rồi, nhưng tác hại của nó sẽ tàn phá nội tạng trong cơ thể, tóm lại là sống không lâu, trời ạ, tâm trí mình đang rối cả lên nhưng dù sao mình cũng không từ bỏ bạn trai của mình bất kể chuyện gì xảy ra, kể cả anh ấy sống không lâu mình vẫn muốn bên cạnh để chăm sóc. huhuhu

Thuytinh ơi, chúng ta mong muốn có 1 hạnh phúc giản đơn như những đôi lứa khác nhưng số phận ko cho chúng ta đi 1 con đường bằng phẳng. Vậy con đường chông gai, gập ghềnh mà vẫn đến đích thì vẫn ngẩng cao đầu bước tiếp nhé. Chúng ta phải thật mạnh mẽ vì lúc này cả bạn trai tôi va bạn của bạn đều đang cần 1 bàn tay, 1 bờ vai để vực họ dậy khỏi vũng lầy. Tôi cũng thế, tôi sẽ không từ bỏ, cho đến khi tôi hết niềm tin. Mà các bạn, những người đầy nghị lực chính là niềm tin tiếp thêm sức mạnh cho tôi.

Xét nghiệm ở những trrung tâm xét nghiệm tình nguyện ko tốn tiền đâu và còn được cấp thuốc miển phí nữa đấy đừng để bệnh nó nặng và phát ra sẽ đau đớn lắm đấy đau nhất là nấm miệng và nấm nảo còn cả nấm phổi nữa biết bao nhiêu bệnh nhiễm trùng cơ hội nếu bạn ko có uống thuốc , mình từng bị qua nấm miệng và phổi rồi đau đớn lắm đấy , phải biết ngăn ngừa ngay từ đầu thì mới ko bị những căn bệnh đó .

Mà như bạn nói là đi xét nghiệm ở đâu cho mình địac chỉ dc ko?Nhà mình ở quận bình thạnh

minh củng ở quận bình thạnh nè , từ ngã tư hàng xanh tới chân cầu sơn bên tay trái có cái hẻm bạn quẹo vào đó tới cuối hẻm quẹo tay trái tiếp đi 1 đoạn ngắn sẽ thấy chổ đó củng nằm bên tay trái luôn , chổ này mới dời từ bà chiểu qua nên mình ko nhớ rõ địa chĩ , mình cũng vừa đi khám rồi nếu bạn muốn thì 27 tháng sau mình và bạn đi chung .

ý bạn ấy là ngày 27 của tháng sau chứ ko phải 27 tháng nữa
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast