Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 20 of 20

Thread: something about...me

Quote Originally Posted by saphirre View Post
    mình nè! lúc rày mình học nhìu lém kiểm tra trong lớp nhìu lém! Bạn biết ko. có 1 ng bạn biết mình bị bệnh này. người đó còn bắt mình đưa tiền ko sẽ nói với gia đình mình. hix. Mình ko dám đi đâu hết nà. Chỉ ở trong nhà thui. mình ko biết phải làm sao hết???
    Trời sao có người độc ác , xấu tính vậy ?????????? Bạn đừng sợ gì hết , tiền đó thà ném vào sọt rác còn hơn đưa cho cái loại người đó . Đấy , bạn nên nói thằng việc này với gia đình bạn ạ. Để người nào khác đưa tin thì không hay chút nào . Mong bạn có sức khỏe tốt và mọi điều may mắn luôn mỉm cười với bạn !

Em ước gì bạn trai em được gặp và trò chuyện với Nguoi_vo_hinh de anh ay biet tran trong nhung gi anh ay dang co trong tay...

Nguoi_vo_hinh???

e ko biết nick của nguoi_vo_hinh huhu. ai giúp e với!

trước tiên em phải đi xét nghệm ở những trung tâm xét nghiệm tình nguyện và hồ sơ em sẽ được bảo mật , khi xét nghiệm nếu cd4 ( hệ thống miển dich ) dưới 200 thì mới dùng thuốc ARV ( thuốc đặc trị H ) cón trên 200 thì chưa cần dùng chỉ dùng những loại thuốc chống bệnh nhiểm trùng cơ hội thôi , theo anh thì em nên đi khám sớm và điều trị chứ cứ để vậy và lo lắng hoài tới khi bệnh nó phát nặng ra thì đau đớn kinh khủng lắm đấy
    mà bây giờ thuốc ARV được phát free đấy , em ở TPHCM hay ở HÀ NỘI nếu cần gì anh giúp thhi2 pm theo yahoo anh nhé YM : huuphucmk , còn người bạn mà bắt em đưa tiền nếu ko đưa thì nói cho người khác là em có H ấy , em cứ nói với bạn đó là kêu bạn ấy đi nói đi cho bạn ấy tiết lộ luôn vì em cứ lo sợ như vậy thì bạn ấy sẽ làm tới và khống chế em , mà theo anh thì bạn ấy ko dám nói ra đâu .:d
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Chào bạn, mình 17 tuổi, lên thành phố đã hơn 5 năm rồi, nhưng vẫn còn lúa lắm^^. Quê mình ở Bến Tre, nhà mình ngay thị xã, nhưng quê ngoại ở Mỏ Cày, tết nào mình cũng về dưới chơi. Còn bạn đang ở đâu thế? Có thể giúp gì bạn ko?
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

hixha`

Đi ngoài đường cũng bị thằng tống tiền rươt6 theo. hix. thấy ghê we! Làm sao đây? Bây h nhà mình đang xây nhà mới, lại có e nhỏ. mình ko thể nói zí gd lúc này! Mình phải làm sao đây?

Với hạng người như vậy thì phải dùng biện pháp cực đoan thôi em ạ! Nếu lần sau hắn rượt theo thì em hãy đừng trốn tránh mà hãy đối mặt và hỏi là hắn có muốn nhiễm không vậy?

Đối với loại người đó thì phải dụng lực rồi, DTT nghĩ saphirre nên học một môn võ nào đó để phòng thân hay để em nhỏ của bạn đúng không nào?
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

chuyện này củng đơn giản thôi củng chả cần dùng bạo lực làm gì , chỉ cần em ko thèm để ý tới nó cứ để nó muốn nói gì thì nói cớ làm ngơ những gì nó nói riết nó thấy chán thì nó sẽ bỏ cuộc thôi
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Nếu nó có làm gì quá đáng thì cứ đá thẳng, hết sức, chính xác vào "chỗ ấy" của nó, bào đảm có tác dụng haha
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Page 2 of 2 FirstFirst 12