Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: TAN NHAN WA

HOM NAY WẢ LÀ NGÀY TỒI TỆ DỐI VỚI TUI. GỬI CHỦ DỀ MỚI LÊN DIỄN DÀN , GÕ MỎI CẢ TAY MA DẾN KHI GỬI THÌ MÂTS TIÊU DI DÂU MƠI QUÁI CHỨ... HICCCCCCCC, LÀM LẠI TỪ DÂÙ....... THẢM THƯƠNG WÉ!!!!!!!!!&# 33;!!!!!!!!!&# 33;!!!!!

Thành thật chia buồn cùng bạn !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Hổng biết seo dạo này diễn đàn hay bị lỗi qua anh BT àh, Cô nang ngo ngao àh , lần sau trước khi gửi chủ đề mơi thì bạn hãy copy lai rùi gửi , nếu như có mất thì bạn Paste vô lại thì thành công liền àh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

kelanbac
    Guest

hehe..thật đáng tiết

Hổng biết seo dạo nay diễn đàn hay bị lỗi lém anh BT àh. co nang ngo ngao àh, lần sau có poss bài thì trước khi gủi bạn hãy copy lại rùi gửi, nếu như mạng có bị lỗi thì ban Paste lại là đảm bảo thành công liền àh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

kelanbac
    Guest
    hehe..........ôi xuôi quá xá là xui

Wink

kelanbac ui, ko bít an ủi, còn chọc cônangngongao nua!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

Cái anh chàn len bẹc này éc wé
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Không phải do diễn đàn mà do mạng đó mấy bạn à ! Mạng FPT dạo này sao sao á !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Originally posted by Bạn thân@Mar 16 2003, 04:28 AM
    Không phải do diễn đàn mà do mạng đó mấy bạn à ! Mạng FPT dạo này sao sao á !
    Lỗi là do mạng seo ? Thế mà em cứ tuởng ....
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Page 1 of 2 12 LastLast