Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: cam thuoc subutex

cam thuoc subutex

cac ban oi, minh dang rat can thuoc subutex8mg, de cai nghien, thoi gian khong con nhieu nua, thay noi o hang chiue co ma gio hoi thi hok con, ai biet o dau co giup minh de minh lam lai cuoc song moi voi,huhu, nhanh len cac ban oi

giup minh 1 cach nhanh nhat nhe cac ban

minh sap phai di hoc o nuoc ngoai, chi con 1 tuan nua thoi, vay ai biet cho ban thuoc subutex chi cho minh voi nhe, minh cam on cac ban rat nhiêu9+

hok biet rang the nao la giup nhau de vuot wa ngien ngap

toi that su rat buon, hom truoc toi da co 2 bai viet hoi ve cho ban subutex, ai biet chi cho toi de toi mua toi cai, vi toi hok con nhieu thoi gian de cai nua, chi co thuoc do moi giup duoc toi cai trong thoi gian nhu vay(vi toi da doc mot so bai cua nguoi khac noi nhu vay), nhung chang thay ai giup toi ca, hoac tra loi toi la phai lam the nao, mac du so nguoi doc bai viet cua toi da gan 40 nguoi
    hok hieu rang neu cu cho doi thi den luc toi co duoc cau tra loi, khi do toi nhu the nao roi nghi, the moi thay cai tinh cam con nguoi la the nao, vay la giuyp do nhau vuot qua can benh nguy hiem cua xa hoi sao?
    den bay gio toi da mua duoc thuoc do roi, va toi da vuot qua duoc can benh nguy hiem do, va toi cung da uong thuoc chong tai Naltrexone roi, toi tin la thoi gian nay toi se vuot qua duoc de lam lai chinh minh
    bay gio toi co mot cau hoi the nay, ai giup toi tra loi nhanh nhe. bay gio toi co dua em dang nghien heỏin va cung rat muon cai, nhung em toi lai dung duoi hinh thuc la chich vao mach mau. neu nhu vay toi mua thuoc subutex cho em toi ngam co duoc hok ah, nhung ai nma hit thi rat tot, con chich thi toi chua biet
    vay ai biet thi tra loi giup minh nhe, thoi gian cang som cang tot, de minh cai cho dua em minh
    rat cam on moi nguoi va admin da lam len mot trang web rat hay va bo ich.thank's you.

Bạn post quá chung chung:
    1/-Subutex là thuốc cấm nên rất khó mua.
    2/-Bạn không nói rõ nơi bạn ở thành phố/tỉnh nào?
    3/-Chưa chắc có Subutex là cắt cơn thành công!
    bay gio toi co mot cau hoi the nay, ai giup toi tra loi nhanh nhe. bay gio toi co dua em dang nghien heỏin va cung rat muon cai, nhung em toi lai dung duoi hinh thuc la chich vao mach mau. neu nhu vay toi mua thuoc subutex cho em toi ngam co duoc hok ah, nhung ai nma hit thi rat tot, con chich thi toi chua biet
    Tùy theo liều lượng và số lần sử dụng trong ngày (chích hay hút chỉ là nạp ma túy vào máu nhanh chậm thôi)
    thường thì mọi người dùng từ 1/6->1/4 viên mỗi lần ngậm dưới lưỡi, nhưng lý thuyết có thể ngậm 1 lần 1 viên ( 1 vỉ 7 viên-ghi monday, tuesday,.....sunday). Nếu muốn thuốc nhanh tác dụng thì cũng có thể chích tĩnh mạch.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Minh cam on ban Cind rat nhiu`!

Quote Originally Posted by cind View Post
    Bạn post quá chung chung:
    1/-Subutex là thuốc cấm nên rất khó mua.
    2/-Bạn không nói rõ nơi bạn ở thành phố/tỉnh nào?
    3/-Chưa chắc có Subutex là cắt cơn thành công!

Tùy theo liều lượng và số lần sử dụng trong ngày (chích hay hút chỉ là nạp ma túy vào máu nhanh chậm thôi)
    thường thì mọi người dùng từ 1/6->1/4 viên mỗi lần ngậm dưới lưỡi, nhưng lý thuyết có thể ngậm 1 lần 1 viên ( 1 vỉ 7 viên-ghi monday, tuesday,.....sunday). Nếu muốn thuốc nhanh tác dụng thì cũng có thể chích tĩnh mạch.
    Ban oi. cam on ban , vay la minh da co duoc cau tra loi roi ban ah.Minh cam on ban rat la nhieu`,that su la cam on ban voi tat ca tam long cua minh.
    Vay neu nhu ban noi thi chac chan em minh cung se cai nghien thanh cong thoi,sorry:cat con thanh cong,Nhung sau khi cat con thi uong duoc thuoc chong tai cung da la thanh cong roi ban ah
    may hom vua roi minh da co su dung thuoc subutex.minh o ThaiBinh, lan dau tien hok biet mua the nao nen nho nguoi ta mua cho het 1trieu 2 ban ah.Ho noi la gui tien len Hn mua cho minh, minh chia vien thuoc do lam 8 phan va minh ngam trong vong 3 ngay,khi het thuoc subutex minh cung khong thay co hien tuong vat va gi ca,chi co hom het thuoc hoi bi chong mat va dau dau mot luc,hom sau la khoi han.Vay nen minh moi biet rang thuoc subutex do giup cat con rat tot,Va den bay gio thi minh da uong duoc thuoc chong tai roi
    Hom qua ban minh len Hn va ra pho HangChieu mua cho minh 1 vien subutex gia la 400 ngan, minh moi biet la hom no bi nguoi ta noi doi nen mua thuoc dat qua.Minh mua ve la de cat con cho dua em minh,nhung em minh van chua dam cat con ma tuy vao luc nay,vi em minh so rang do em minh chich nen neu ngam nhu minh se hok co tac dung gi ca.
    Hom nay ban da noi giup minh the nay, minh rat vui , va minh se noi cho em minh biet de em minh yen tam cat con ma tuy roi tu do bo han con duong toi loi ma lau nay anh em minh da lam kho gia dinh.vi minh cung da cat con bang subutex nen minh rat tin tuong vao kha nang cat con cua loai thuoc do, va duoc ban cho biet la neu chich ma tuy thi ngam nhu nhung nguoi hit ma tuy co tac dung cung nhu vay nen minh yen tam la em minh ngam thuoc subutex cung se co tac dung nhu minh.
    that su minh qua vui ban Cind a, minh se thong bao luon tin nay toi cho em minh, de em minh yen tam de co the cat con nghien.Ngay mai minh se bat tay luon vao cong viec
    Mot lan nua minh thay mat cho em minh va gia dinh cam on ban rat la nhieu.Va cung xin cam on admin da thanh lap ra mot trang web rat tot va co ich cho moi nguoi va xa hoi>
    Thank's you!I love you more i can say:p

Bạn ạ! lúc này chưa phải là lúc cám ơn chúng tôi đâu, hãy cố gắng đừng sa ngã đó mới là hành động thiết thực nhất và nếu được thì sau này bạn hãy giúp đỡ, chia sẽ "kinh nghiệm" cho những người đi sau bạn như là những gì bạn nhận được hôm nay từ chúng tôi bạn nhé - Thân -

Minh se co gang

Quote Originally Posted by cind View Post
    Bạn ạ! lúc này chưa phải là lúc cám ơn chúng tôi đâu, hãy cố gắng đừng sa ngã đó mới là hành động thiết thực nhất và nếu được thì sau này bạn hãy giúp đỡ, chia sẽ "kinh nghiệm" cho những người đi sau bạn như là những gì bạn nhận được hôm nay từ chúng tôi bạn nhé - Thân -
    Cinnd oi. minh cai cho em minh xong, minh se vao dien dan thuong xuyen de chia se nhung kinh nghiem ma minh da co duoc
    Minh van phai cam on ban vi co duoc nhung loi noi cua ban nhu vay nen em minh moi quyet tam de tu bo thuoc phien.Sang nay khi minh noi voi em minh va cho em minh xem ban viet, em minh da yen tam hon rat nhieu.That su em minh cung rat muon cai nhung em minh so su dau don khi ngung thuoc phien nen chua quyet tam han.Den hom qua khi biet rang ngam thuoc subutex van co tac dung doi voi nhung nguoi chich thuoc phien,vi vay em minh khong phai lo lang gi nua, chu em minh so rang khi cat con ma dung subutex nhu em minh lai phai chich qua mach mau nua,nghia la dung subutex qua duong truyen mau,thi em minh khong dam cat con nhu vay vi khong muon chich nua.Chi muon ngam nhu minh ngam thoi, vi khi minh ngam em minh da duoc chung kien roi.
    Vay la em minh da co the cat con bang hinh thuc ngam thuoc thay the subutex.Cam on ban, cam on dien dan, va minh hua rang minh se thuong xuyen trao doi va gop y voi dien dan de giup nhung ban co hoan canh nhu minh

Troi oi

troi oi minh cai cho em minh nhung khi cho em minh ngam thuoc subutex thi hok duoc ah, chi den khi chich vao tinh~ manh thi moi do duoc con vat va do matuy gay ra,Vay la doi voi nhung nguoi chich ma tuy thi neu su dung subutex cung phai chich tinh mach moi co tac dung,ai hit thi moi ngam duoc thoi.Minh da cat con cho em minh xong,minh cong nhan thuoc subutex co the cat con tot that.Nhung dung thay cat con nhu vay nhan` qua' ma lai dinh lai dau nhe.
    Chung minh cung co gang!:rolleyes:

Troi oi

troi oi minh cai cho em minh nhung khi cho em minh ngam thuoc subutex thi hok duoc ah, chi den khi chich vao tinh~ manh thi moi do duoc con vat va do matuy gay ra,Vay la doi voi nhung nguoi chich ma tuy thi neu su dung subutex cung phai chich tinh mach moi co tac dung,ai hit thi moi ngam duoc thoi.Minh da cat con cho em minh xong,minh cong nhan thuoc subutex co the cat con tot that.Nhung dung thay cat con nhu vay nhan` qua' ma lai dinh lai dau nhe.
    Chung minh cung co gang!

Hien nay VIen Nghien Cuu va Dieu Tri Cac Benh Hiem Ngheo da nghien cuu thanh cong Cedemex co nguon goc thao duoc.Co the cat con trong vong 4 ngay va dieu tri chong tai nghien trong vong 6 thang.Thuoc nay cai rat em diu, khong co hien tuong vat va nhu cai voi cac thuoc khac,dung cai tai cong dong.Gia thanh cho 1 lieu trinh khoang hon 7 trieu VND.Sao ban khong thu dung di!Neu conhu cau xin lien he voi toi Bs Khuong theo so dt 0984585029.

Page 1 of 2 12 LastLast