Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: Cho em hỏi cái (giúpem)

Cho em hỏi cái (giúpem)

Hiện nay em rất hoang mang và lo lắng ko biết mình có bị nhiễm HIV ko .Có 1 Lần Em Đi Cắt Tóc Vì Vội Qúa Nên Anh Cắt Tóc Ko Thay Dao Cho Em Khi Cạo Em Đã Bị Chảy Máu . Em Rất Lo sợ Em Đã Tìm Tài Liệu Nói Về Biểu Hiện cua HIV .Và Em Thấy Em Có 1 Số Biểu Hiện Giống Như Bị HIV Như Hơn 2 Tuần Sau Em Đi Cắt Tóc Em Thấy Hạch dưới Hàm Nổi Lên hạch cổ Nổi.Cả Hạch Háng Nữa Nhưng Chỉ Có Hạch háng và Hạch Cổ Là Hơi Đau(Nhưng Chỉ Có Nổi 1 Bên Trái) .Chân Tay Nhức Mỏi .Người Ko Sốt, THỉnh Thoảng Hơi Nóng Vẩn ăn được Ngủ Đựoc bình thường.Em Đã Đi Xét Nghiệm Kết Qủa Là Âm Tính Nhưng Em Vẫn Lo Sợ Vì Đang Trong Thời Kì Cửa Sổ Nên Có Đi Xét Nghiệm Thì Cũng Ko Chắc Chắn Năm Nay Em Mới 17 Tuổi Em Ko Muốn Chết.Cho Em Hỏi Giặt Quần Aó Của Người Nhiệm HIV có Bị Lây Ko (Dùng Trung Đồ Xinh Hoạt) Ví Dụ...==...Em Nghỉ Có Thể Mình Đă Bị Nhiễm HIV.Em Mong Anh Tư Vấn Giúp Em Và Bao Nhiêu Tháng Có Thể Xét Nghiệm Chính Xác Đựoc.

khoảng từ 3-6 tháng thì có thể xét nghiệm được , chuyện có h có thể sống được bao lâu còn phụ thuộc vào lối sống của người có h nữa , nếu sống lành mạnh và lạc quan vui vẻ thì sống rất lâu mình có quen với 1 anh làm công tác tình nguyện có h được hơn 15 năm rồi mà sức khỏe còn rất tốt và cd4 còn rất cao , nếu sống mà buồn rầu lo lắng thì rất mau chết vì ít ai có h mà bị chết do căn bệnh h mà đa số là do sự kỳ thị của xã hội và người thân bạn bè xung quanh chính những cái đó làm họ mất lòng tinh để sống và sẽ dẩn tới cái chết nhanh hơn .

Tư Vấn Giúp Em dI

sAO KO AI NOI CHO EM HET GI CA TROI EM SO LAM

bạn ko có có đọc bài viết trên à , mình nói rồi đấy 3-6 tháng là có thể đi xét nghiệm được rồi

noi the thi chac em dinh hiv roi

doi the la het

làm gì mà bi quán thế bạn , đâu phải như vậy là có h đâu , vì chưa chắc lưởi lam đó là sài rồi và củng đâu dám chắc đã từng cắt trúng người có h phải ko , tỉ lệ bạn bị h là rất thấp , mà mình củng bị h củng 8 năm nay rồi đã từng chết đi sống lại rất nhiều mà có sao đâu vẩn sống nhăn răng nè cd4 của mình giờ củng đang tăng củng nhờ mình sống vui vẻ .

Nó Có Biểu Hiện Ra Nên Mình Mới Lo Chứ

Nếu Ko Thì Lo Làm J

mới bị trong khoảng thời gian đó sao có thể biểu hiện gì được , hiv khi vào cơ thể người nó nằm trong đó 1 thơi gian lâu mới có những biểu hện mà , thường thì sốt và tiêu chảy kéo dài có khi hơn 1 tháng và biếng ăn sụt cân .....

anh nguoi_vo_hinh oi

cho em hoi anh cung bi H a luc moi bi anh co bieu hien gi ko em co may bieu hien nhu len hach đó em so lam

nó bao 2-6 tuan la phat benh ra roi ma

em ko muon song nua

Page 1 of 2 12 LastLast