Results 1 to 7 of 7

Thread: thiên đường tình sầu

kelanbac
    Guest
    hehe
    khi bạn giặp khó khăn với người yêucủa bạn ...........
    bạn sẽ làm thế nào????
    người yêu bạn thay đổi một điều gì đó ,như là kiểu tóc hay những thói quên mà bạn không thích ...........bạn muốn người mình yêu vẫn giữ thói quên đó...bạn biết không mình góp ý kiến mà người đó chẳng chịu nghe và thế là...............

Wink

thì nhẹ nhàng dzới ngừ te thui: "e iu, a vẫn thích kiểu tóc cũ kia của e, đừng đổi kiểu tóc nữa nghen, bé cưng......." Trùi, rợn da gà lun!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

nói thế là xong .........em yêu sao mà em thay đổi thế .......nếu em ko yêu anh thì đừng ..........
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Wink

trùi, nói nhu dzay thì hơi bạo lực đấy!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

tại sao các bạn không dùng lời nói dịu dàng hơn... lời nói không mất tiền mua mà.. dù rằng biết là nịnh, nhưng những lời nói nhẹ nhàng làm con người cũng cảm thấy dễ chịu hơn mà..
    Ví dụ như "em àh.. tóc mới em để đễ thương lắm, nhí nhảnh nữa..còn tóc cũ của em trông em hiền hơn, dịu dàng hơn nhiều àh.. nhưng ..anh thì thích nhìn em của anh dịu dàng mà thôi, con dâu của má thì phải hiền và dịu dàng chứ".. hehe quý vị thử nói thế xem.. có bị nàng giận không hả..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

không bạo lưc đâu vì họ ko con yêu mình nưa thì mới vậy chứ ......... :huh:
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

đưng về khía cạnh nao các bạn nói cũng đúng ..............nhưng người trong cuoc thì sao
    ........... ke lan bac anh ở trương hợp đó hay bịa đấy