Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 31

Thread: Làm sao quên?

Quote Originally Posted by nguoithichhoacucdai View Post
    Cam on DTT. Tuy minh van biet sinh, lao, benh, tu la quy luat nhung ...
    nguoithichhoacucdai nhiều tâm sự quá ! buồn bã , chán nản thì cứ việc khóc , thậm chí là hét to lên ở bất cứ chỗ nào , bất cứ khi nào bạn cảm thấy thichs . Bạn ạ , cuộc đời có khi này khi khác , cố gắng trải qua giai đoạn này mọi chuyện sẽ khá hơn thôi mà ! Với tớ thì cách tốt nhất để trải qua mọi nỗi đau là sống chung với nó, cứ khóc đi nếu có thể bạn ạ, chia sẻ với ai đó về nỗi buồn của mình cũng là một cách tốt đấy bạn ạ !
    Thân !

(-_-), DTT cũng đã từng trải qua cảm giác mất một người, cũng buồn lắm chứ, nhưng dần cũng quen, với lại DTT lấp những khoảng trống đó bằng thức ăn, nên giờ đầy lại rồi, đỡ buồn hơn, nguoithichhoacucdai thử xem
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

cảm ơn L-a và DTT. Người ta thường nói thời gian là liều thuốc tốt nhất chữa lành mọi vết thương. Mình đã làm việc rất nhiều trong thời gian này chỉ mong thời gian qua mau nhưng với bố mình - mình có rất nhiều kỉ niệm về bố, mình muốn làm cho bố mình nhiều thứ nhưng đến khi bố mất đi mình vẫn chưa làm được gì. Bây giờ mình phải làm hai việc mà trước khi bố mình mất mình đã hứa, có thể khi mình làm được mình sẽ cảm thấy vui hơn. Sinh nhật năm nay của mình trùng vào ngày giỗ đầu của bố, thế mới buồn chứ. Các bạn của mình chưa ai trải qua nỗi đau này nên họ không thể chia sẻ với mình ngoài việc mình buồn thì đi càphê với mình, nhưng như thế cũng quá đủ, vì mình biết chỉ ai trải qua mới thấu hết nỗi buồn. Một lần nữa cảm ơn các bạn.

cuộc đời là thế khi mình đánh mất đi thì mình mới biết quý trọng , củng như bản thân mình lúc còn chơi ma túy bà mình ngày nào củng lo lắng và nhắc nhỡ mình mà mình có nge đâu giờ bà đã mất ngồi nghĩ lại mà thấm những lời lời mà bà mình dạy mình , giờ mình đã quyết tâm bỏ hẳn ma túy ko biết bà mình có biết ko nhĩ
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

nguoi-vo-hinh cứ tin là bà của mình sẽ vui vì điều này không ảnh hưởng gì tới ai. Mà khi bạn bỏ được ma túy thì bạn cũng rất vui, thế thì chắc chắn là bà của bạn sẽ vui. Mình tin là như thế. Ít nhất là bạn cũng làm được điều mà bà của bạn muốn rồi còn gì.

Quote Originally Posted by nguoithichhoacucdai View Post
    cảm ơn L-a và DTT. Người ta thường nói thời gian là liều thuốc tốt nhất chữa lành mọi vết thương. Mình đã làm việc rất nhiều trong thời gian này chỉ mong thời gian qua mau nhưng với bố mình - mình có rất nhiều kỉ niệm về bố, mình muốn làm cho bố mình nhiều thứ nhưng đến khi bố mất đi mình vẫn chưa làm được gì. Bây giờ mình phải làm hai việc mà trước khi bố mình mất mình đã hứa, có thể khi mình làm được mình sẽ cảm thấy vui hơn. Sinh nhật năm nay của mình trùng vào ngày giỗ đầu của bố, thế mới buồn chứ. Các bạn của mình chưa ai trải qua nỗi đau này nên họ không thể chia sẻ với mình ngoài việc mình buồn thì đi càphê với mình, nhưng như thế cũng quá đủ, vì mình biết chỉ ai trải qua mới thấu hết nỗi buồn. Một lần nữa cảm ơn các bạn.
    Vì một lần ham chơi mà DTT đã không gặp người đó. Mà đó lại là ngày cuối cùng được gặp.Mọi người không biết DTT hận mình đến cỡ nào đâu. Giận lắm. Giá mà mình có thể gặp người đó lần cuối thôi. Nhiều thứ DTT hứa rồi cũng quên luôn. Giờ thì có làm xong cũng không kịp nữa. Hu hu

Trời ạ. chắc hẳn DTT không thể quên được và không thể tha thứ cho mình trong chuyện này. chuyện của DTT còn buồn hơn mình nữa đấy. Ngày tháng buồn, sự đau khổ ... Hy vọng sẽ qua mau. Một mùa xuân mới sắp đến.

... DTT ngoài vui chứ bên trong là một mớ hỗn độn, chỉ biết cố gắng để người đó không thất vọng. DTT còn nhớ lúc DTT viếng người đó thì trời đổ mưa. DTT lạnh lắm ... Chắc không ai muốn làm bạn với người như DTT đâu.

Sao DTT lại bi quan vậy chứ? Trời mưa sẽ giúp DTT trút bớt nỗi buồn đấy. Mỗi khi buồn NTHCD thường tắm để hi vọng nước sẽ gột rửa giúp mình bớt nỗi buồn hoặc là đi dưới trời mưa. Sao lại không ai làm bạn với DTT, các TV rong diễn đàn này nè. Hi

Quote Originally Posted by DTT View Post
    ... DTT ngoài vui chứ bên trong là một mớ hỗn độn, chỉ biết cố gắng để người đó không thất vọng. DTT còn nhớ lúc DTT viếng người đó thì trời đổ mưa. DTT lạnh lắm ... Chắc không ai muốn làm bạn với người như DTT đâu.
    trời mưa thì mặc nó mưa, chấp luôn, DTT cứ mang dù ra mà che
    Ai chẳng có lỗi lầm. Chẳng lẽ vì 1 sai lầm mà ko làm bạn với người đó sao. Thế giới này được tạo nên từ những sai lầm mà: khi một nhà bác học phạm sai lầm nghĩa là 1 phát minh mới, còn khi chúng ta phạm sai lầm...chắc nghĩa là chúng ta vừa có thêm những người bạn tốt_những người vẫn ở cạnh ta dù biết...ta đã sai...
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast