Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 31

Thread: Làm sao quên?

Quote Originally Posted by Maili View Post
    trời mưa thì mặc nó mưa, chấp luôn, DTT cứ mang dù ra mà che
    Maili chẳng hiểu gì cả. Mà thôi, thà không hiểu vẫn tốt hơn
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Maili chẳng hiểu gì cả. Mà thôi, thà không hiểu vẫn tốt hơn
    DTT chẳng hiểu gì cả. Mà thôi, ko hiểu cũng ko sao T_T
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Thua Maili rồi đó

ban bit ko neu wa khu la chien bun` ma ban cung van con nghi~ den chien do thi` hien tại ban cung vay con tuong lai lại còn thảm hon nua~ .Vậy sao ban ko nghi~ la` neu wa khu da~ wa goy` thi` cố wên thoi hay nghi~ den hien tai ,bun cung ko lam dc zi` nen vui ve~ ma sống di hien tai vui ve~ thì tuong lai ban se~ dzui dze~ thoi .. dzui cun~G sống bùn cũng sống sao ban chon cak vui vẻ ma sống ..........Chuc mau hit bùn

có những chuyện buồn mà suốt cả cuộc đời dù muốn bạn cũng không thể quên được đâu. Hu vọng thời gian là liều thuốc có thể chữa lành mọi vết thương.

Quote Originally Posted by nguoithichhoacucdai View Post
    có những chuyện buồn mà suốt cả cuộc đời dù muốn bạn cũng không thể quên được đâu. Hi vọng thời gian là liều thuốc có thể chữa lành mọi vết thương.
    chúc cho mọi điều tốt lành luôn mỉm cười với nguoithichhoacucdai , nhưng đừng quên : khi bạn cười thì cả thế giới cười với bạn, còn khi bạn khóc bạn sẽ khóc một mình , vô tư lên bạn , tớ cá là khi bạn cười trông bạn sẽ rất xinh đấy ! smile , pls !

Quote Originally Posted by nguoithichhoacucdai View Post
    có những chuyện buồn mà suốt cả cuộc đời dù muốn bạn cũng không thể quên được đâu. Hu vọng thời gian là liều thuốc có thể chữa lành mọi vết thương.
    Hơ hơ, chị Bình vẫn còn buồn à? Vui lên nào. DTT có cái này chị Bình đọc cho đỡ buồn nha
    Xì pam

Xì pam vui

Chúc chị Bình và mọi người luôn vui vẻ (^_^)

cảm ơn DTT, cảm ơn L-A nhé! Khi nào B về TP, 2 người mời mình đi cà phê nhé. Hi!

Hơ hơ, lẽ ra chị phải mời em đi chứ, lớn nhường nhỏ đi :p

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast