Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 43

Thread: Thơ của Quốc Huy sáng tác

Em mong nhậu quá mấy anh chị ơi
    Nhậu là loài thuốc bỗ dưởng
    Nhậu vào tinh thần thoải mái
    Đầu óc dễ thương
    Con người minh mẫn ...

hết thuốc chữa gòi
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Access_banned
    Guest
    le`m mất mặt quá thằng cha bạn thân ơi !các bạn đừng tin hắn ta nhen !

thaobvtrungvuong
    Guest
    </span><span style=\'color:purple\'>
    Hoi anh chang khoai nhau nghe ta noi day: Hay nhau di, tuong lai cua nha nguoi se nhu the nay : Bung nha nguoi se to nhu bung may ba bau :lol: , mat nha nguoi se vang khe` , tuong di nhu robot vi bung bu day bia go`i sao ma buoc noi hehehe :lol: ..... Con pha&#39;i nha^.u nu*~a ho^ng ha?

Cool

thaobv zdui tính quá :lol: :lol: :lol: :lol:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

coi bộ anh QH chịu nhậu dữ hen.. hehe.. anh BT mặc dù lên án nh QH hết thuốc chữa.. thế mừ QH mà rủ là anh BT ừh liền àh.. hehe..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by adminquochuy@Mar 16 2003, 06:08 PM
    Nói có sách mách có chứng ! QH có cần bạn thân post nguyên lá thư của ăn nhậu's club của QH ! chà ! hehheh ! Tòan là bợm không à ! QH rủ bạn thân tham gia ăn nhậu's Club nhưng bạn thân không tham gia !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Originally posted by admin+Mar 18 2003, 09:44 AM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (admin @ Mar 18 2003, 09:44 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--adminquochuy@Mar 16 2003, 06:08 PM
    Nói có sách mách có chứng ! QH có cần bạn thân post nguyên lá thư của ăn nhậu's club của QH ! chà ! hehheh ! Tòan là bợm không à ! QH rủ bạn thân tham gia ăn nhậu's Club nhưng bạn thân không tham gia ! [/b][/quote]
    Sao mà anh BT hông dám tham gia hả anh QH ? chứ bộ ảnh nhâụ hông lại seo ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Access_banned
    Guest
    chời &#33;tui sẽ kiện cáo chủ tịch hộ đồng quả trị câu lạc bộ của tui để mướn luật sư kiện thằng cha bạn thân này &#33;để ổng ngồi tù vì tội dám ăn hiếp một bợm nhậu dễ thương đẹp giai như tui &#33;&#33;&#33;huhuhu &#33;

He he &#33; QH thú nhận gòi đó nha bà kon &#33; Bạn thân vô tội &#33; hòan tòan trong sạch chứ không như nhóc thủy tiên nói đâu á
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Access_banned
    Guest
    huhuhu oan cho tui quá &#33;&#33; huhuhu &#33; kì này mà dzề tới nhà là tui sẽ lèm thịt thằng cha bạn thân cho đi cô nai luôn nè &#33;

Page 1 of 5 123 ... LastLast