Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 43

Thread: Thơ của Quốc Huy sáng tác

nóng zdậy QH
    ông này định thịt BT để chiếm CMA đây

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Anh QH định chiếm CMA của anh BT ah`, chuyện này wen trọng nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

không biết BT sẽ có thái độ như thế nào đây nhỉ?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by admin@Mar 18 2003, 09:50 AM
    He he ! QH thú nhận gòi đó nha bà kon ! Bạn thân vô tội ! hòan tòan trong sạch chứ không như nhóc thủy tiên nói đâu á
    hehe.. Nhocthuytien không bao giờ nói quá cho bất cứ ai hết.. có sao nói vậy người ơi.. NTT mà nói xạo đi ra ngòai đường máy bay tông chít liền.. hehe
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Exclamation

uýi chời , nói chơi mà coi chừng "linh nghiệm " thì chết đó NTT?

Access_banned
    Guest
    hihih , NTT ơi đừng lo , chỉ khi nào mà NTT biết bay , mới bị máy bay tâu fải , nhưng có khi nào NTT đi ra sân bay ở Fi trường TSN , nhóc thủa tiên bị đụng rồi seo ,hihihihi

QH nói gì mà ác zdậy , NTT đừng giận QH nha ,thông cảm cho QH vì tâm lý QH ko ổn định

Hình như anh ở bên đó bị ảnh hưởng của chiến tranh hay seo mà họ nói anh có vấn đề vậy hả anh QH ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by thamtunet@Mar 23 2003, 12:54 PM
    Hình như anh ở bên đó bị ảnh hưởng của chiến tranh hay seo mà họ nói anh có vấn đề vậy hả anh QH ?
    THì đúng thế chứ còn chi nữa ,ngày nào QH cũng phải hít cái không khí đầy chất độc hại thế thì làm seo không có vấn dề cho được :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

úi.. anh QH nói thế chứ em biết anh QH không có ác như thế đâu.. phải không nè anh QH.. hihi
    Chuyện mà NTT bị máy bay tông phải thì chuyện đó nằm mơ cũng không nghĩ ra được (chính vì thế mới thề mà) không thôi thì tội cho NTT lắm.. hehe
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast