Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 50 of 50

Thread: Làm Sao...?

Thế sao ông không cua mà lại bảo người khác cua , hay là ông thấy NTT quá dữ nên chẳng dám

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

chời.. oan wá.. NTT tui hiền thiệt mà... hông có dữ đâu àh nghen... chính xác thì đúng như KST nói á... hiền với người cần hiền và dữ với người cần dữ.. VD như những người cố ý chọc phá mình thì 1 lần nhịn được nhưng quá lắm thì không thể nào àh.. phải không??..
    HVLB ơi.. CBTĐ có người iu rồi thì đâu cần quan tâm đến NTT. Kua mè lèm chi chứ.. phải hông CBTĐ??
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

quanghuy09 thấy con gái hiền hay dữ cũng vậy thôi, cũng rất dễ bị khuất phục bởi con trai. Đúng hông nè&#33;

đúng nếu khi họ tìm được một người hợp với ý của mình&#33; Thì họ dễ dàng bị chinh phục. Còn nếu không.. thì cũng sẽ khó khăn ít nhất là đối với những cô nàng nghiêm túc trong chuyện tình cảm. Và những cô nàng cầu tòan.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

Lèm gì mà mí người cứ cua we cua lại dzậy, TTN nàt nóng gan rùi đấy nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

Originally posted by thamtunet@Mar 23 2003, 05:11 AM
    Hic uống xong cocacola là cô ấy bảo em dzề liền àh, có nói được gì đâu chứ
    Ai biểu TTN hong chịu hỏi cô ấy làm chi, cứ lo ngồi ngắm cô ấy uống COCOLA thì thôi làm sao có kết quả được chứ .
    TTN phải mon men hỏi thăm địa chỉ, số điện thoại hay đại loại là nhưng thông tin giúp TTN có thể gặp lại cô ấy mới được. Nhưng điều đó còn tùy thuộc vào khả năng CUA gái của TTN nhá ..chúc TTN thành công ..thành công thì nhớ mua COCACOLA hậu ta cho RO nhé

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Chưa gì đã đòi hậu tạ , tui thấy ông lúc nào cũng nói chuyện ăn uống , kiểu này ai mà rước phải ông chắc sạt nghiệp quá .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

anh RO ấy àh.. hehe.. chỉ có NET, JULIET, và COCACOLA mới làm anh Ro nhà ta bận tâm mà thôi... còn những chuyện còn lại .. hehe.. hạ hồi phân giải ý mà.

Anh RO thì còn có cái để mà quan tâm , còn em thì hông biềt ngày mai ai sẽ mỉm cười dzới tình iu của mình đây
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

có "tám" mĩm cười với TTN nè heeeeeeeeeee TTN có chịu làm người yêu của "tám" không hiiiiiiiiiiii

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345