Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 50

Thread: Làm Sao...?

Talking

</span><span style=\'color:blue\'> chui ui...nếu như người ta đã đa nghi như dzay rồi thì tốt nhất là chia tay đi...vì nếu ko tin tưởng nhau thì đâu còn gì để nói nữa........đúng ko?
    BE A GOOD FRIEND&#33;

Đâu dễ gì khi muốn kết thúc một mối tình hả bạn
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Arrow

Có nghĩa TTN muốn "hòa" phải không?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Cuộc tình nào dù có sâu nặng
    Cũng phai tàn khi đánh mất niềm tin .

Trong tình yêu thì sự chân thật và lòng tin lẫn nhau rất quan trọng &#33;&#33;&#33;

Nói hay lằm KST à.

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

Originally posted by Kẻ si tình@Mar 17 2003, 04:25 PM

Trong tình yêu thì sự chân thật và lòng tin lẫn nhau rất quan trọng &#33;&#33;&#33;
    bốp bốp bốp

CMA dzỗ tey khen ngợi KST, CMA bầu đây là câu hay nhất trong ngày&#33; :lol:

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

Kẻ Si Tình.. hay quá.. cho tràng pháo tay nghen..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by chiminhanh+Mar 17 2003, 09:12 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chiminhanh @ Mar 17 2003, 09:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Kẻ si tình@Mar 17 2003, 04:25 PM

bốp bốp bốp

CMA dzỗ tey khen ngợi KST, CMA bầu đây là câu hay nhất trong ngày&#33; :lol:[/b][/quote]
    Thế mà bây giờ anh ta phải ngồi một mình èh, hổng biiết người iu của ổng đâu gòi nữa, hay là ổng chung tình wé nên sợ bỏ chạy gòi
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

không phải đâu mừ TTN.. nhiều khi KST có người iu mà dấu thì sao á.. hihi.. người iu xinh đẹp thì phải đem cất chứ..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

NTT nói zdậy là sai rui
    Người ta bảo xấu che tốt khoe , KST cũng không ngoại lệ đâu

Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast