Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Những ngôi mộ đẫm nước mắt

Những ngôi mộ đẫm nước mắt

Đây chính là hình ảnh xác xơ, hoang tàn, thương tâm của nghĩa trang mà bác hội đã dẫn mình đến
    Ko biết là có bao nhiêu ngôi mộ nhưng chỉ biết dưới đó đều là những sinh linh bé bỏng, đáng thương
    Có những em nhỏ chưa được mở mắt nhìn cuộc đời bao lâu dã phải ra di, thế giới xung quanh đối với các em là cái gì đó quá xa lạ bởi các em đã được biết gì về cuộc sống đâu
    Sinh tử cùng một năm, thậm chí là cùng 1 tháng là đặc điểm chung hầu hết của các ngôi mộ

, vậy đây có phải là những em bé sơ sinh ko?, hay là kết quả của những cuộc nạo phá thai?
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

Đây là những em bé đã mất vì căn bệnh HIV ngay khi mới sinh ra bạn ạ

, thật tội nghiệp
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

Đúng vậy đấy là bạn còn chưa được chứng kiến tận mắt đấy
    Những hình ảnh thật hoang tàn và thê lương khiến tôi phải ngậm ngùi chua xót

1 ngày nào đó mình củng sẽ như những đứa bé này nhưng mình sẽ ko chọn cách nằm bơ vơ như vậy mình sẽ gởi tro vào nhà thờ , ở đó ngày nào mình củng được nge đọc kinh vui lắn
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

Nhưng chúng còn quá nhỏ đã phải ra đi đâu còn lựa chọn nào khác
    Tội nghiệp lắm

Vì vậy phải biết suy nghĩ để không thêm nữa những em bé tội nghiệp như thế nữa. Nhưng vậy cũng là một cách để giải thoát đấy. Cát bụi lại trở về cát bụi ...

Unhappy

"Cat bui se tro ve cat bui", con lai la noi dau cho tat ca chung ta. Thuong lam nhung ban dang khao khat duoc lam cha, lam me trong hoan canh nay
    " Neu yeu bang trai tim cua mot con nguoi, tinh yeu do co khi lam dau nguoi khac. Nhung neu yeu bang trai tim cua mot Thien than, tinh yeu do chi co the lam dau chinh minh"

Page 1 of 2 12 LastLast