Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: Hà Nội - Miền bắc - vào đây đi

Palmtree
    Guest
    Mình làm được, đây không phải là lần đầu, cái quan trọng là sau đó sẽ giữ được bao lâu?
    Ngày trước mình chơi nặng hơn bây jờ nhiều nhưng cứ là cách này, sau đó nghỉ được tháng lại chơi lại. Lần này mình đã nghỉ được hai năm,giờ mới chơi lại mất nửa tháng rồi. Chăc nghỉ cũng ko mệt lắm. Cái quan trọng là giữ được bao lâu????????
    từ tối qua đến jờ không chơi, jờ bắt đầu thấy ngáp, chảy nước mắt. . .3 ngày này chắc sẽ dài kinh khủng đây. Đúng là ngu hết chõ nói, to đầu vẫn ngu! đi rước nợ vào thân, mất tiền, mất danh dự . . .giờ lại hại sức khẻo, mệt quá cứ nóng /lạnh! Đang thèm, nên mạng ngồi, vào web này để nhìn anh em mà phấn đấu!

cố lên bạn nhé ít nhất cũng có 2 người đang chờ tin chiến thắng của bạn nếu bạn sợ kg làm chủ được mình sau khi cắt được cơn thì thử uống thuốc chống tái xem sao. ghi chu : mình cung kg biêt nhiều lắm về thuốc chống tái nhưng thây bảo uống vào thì khỏi dùng luôn cố dùng chỉ gây cảm giác ngược lại thôi la người kg ai cô ăn cái gì khi nó kg ngon cả cố lên bạn nhé tình hình có thế nào cũng vào đây để cả nhà cùng biết nhé mong tin ban 24-48-72-chiến thắng!

tôi tin bạn! Thuốc gì cũng chỉ hỗ trợ mình phần nào thôi, quan trọng nhất là ý trí. Nếu nằm bo được là ý trí phải mạnh mẽ lắm. Bạn cứ tắm nhiều vào, ban đầu hơi sợ nhưng dội một gáo vào rồi sẽ hết... cứ như vậy, mỗi khi khó chịu bạn lại dội nước... 3 ngày sẽ qua thôi...
    Nhưng dù sao bạn vẫn nên nghỉ ít nhất là 7 ngày... vì nếu bạn đi làm trong tình trạng yếu như vậy cơ thể sẽ càng đòi hỏi hơn, vừa làm việc vừa phải đấu tranh e rằng không đỡ nổi. Tôi là một người bình thường, chưa bao giờ thử ma túy dưới bất kỳ hình thức nào... và tôi là một người tin bạn! Hãy cố gắng nhé! Tôi chờ kết quả của bạn! thân

Page 2 of 2 FirstFirst 12