Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: NỖi buồn webmaster

Chi hai: Thi chi dau co ngai thuc ra tu truoc toi gio chi cung rat ton tronh em ma
    Chi hai: em muon chi noi ra dieu do ha?
    pensevn: chi cu tu nhien
    pensevn: em dau co ngai g`i dau tro`i
    pensevn:
    pensevn:
    Chi hai: vay xin loi truoc neu ko dung nhe
    pensevn: vo tu di my sister
    pensevn: ko sao
    pensevn: chi cu noi a`
    Chi hai: em bi nhiem HIV phai ko?
    Chi hai: sao ko tra loi cho chi
    pensevn: tro`iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    pensevn: xi~U
    pensevn:
    pensevn: h`hi`hi`hi`ih
    Hix hix ! Oan quá ! Bài báo tuổi trẻ đang xong ai cũng nghĩ bạn thân nhiễm HIV hết chọi á ! hix ! Sis ơi ! sis muốn em ế vợ hả sis ! hix
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Bài báo Tuổi Trẻ này viết cũng éc thiệt..... <_< hic hic

Wink

nè anh iu, kiếp trước có ở éc wé ko dzậy? Để giờ bị hỉu lầm tùm lum. Quả béo nhe, ai bỉu nhiều dzợ làm chi&#33;

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

chòi chuyện này động chời nha &#33; hổng biết có thâtj hông dzâỵ hở anh BT
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Choài &#33; Lại bị hiểu lèm nữa gòi &#33; hix hix &#33; giất xét nghiệm HIV của bạn thân ở nhà bây giờ lên đến vài chục tờ gòi &#33; may phước ông bà ông wải &#33; lần nào cũng âm tính &#33; Người ta nói ở hiền gặp lành có khác &#33; hehe &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Arrow

BT nhiều zợ zdậy mà CMA để cho BT yên thân seo ?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

cây ngay không sợ chết đứng đâu anh BT à... mình không làm thì có gì mà sợ.. tuy trước giờ trong diễn đàn NTT luôn muốn chống đối BT (vì ổng xạo quá mà.. hehe) nhưng trong chuyện này thì không,, NTT tin anh BT nhá.. thật đó... nói mà không đắn đo đâu
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Arrow

niềm tin của NTT coi chừng đặt nhầm chỗ đó

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

chỉ cần mình tin.. là người ta có thể hạnh phúc hơn nhiều.. thế thì tại sao lại gây nên đau khổ khi mà mình có thể tạo hạnh phúc.
    Đối với một người được tin tưởng, còn quý giá hơn khi người đó đạt được một cái gì đó.. vì tin tưởng giúp con người thành công mà. Ngay cả NTT cũng thế.. bất cứ cái gì chỉ cần người ta tin vào NTT, thì NTT nghĩ mình có thất bại cũng không đau khổ...vì có thể bắt đầu lại từ đầu
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

TTN nóiđúng đó niềm tin là vô giá ko có gì có thể mua được đâu...... nhưng mà cũng tin vào tùy theo người chứ ?đâu phải ai cũng dể tin như vâỵ đâu.....
    vả lại ko đặt nhần chổ là được
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Page 1 of 2 12 LastLast